Hello, hello. how are you doing watu wangu mko salama lakini i am good i thank the lord sauti kidogo tu imepotea but i am good and m doing greootheibongo and onfipdieta nataka kuwasalimia nyote katika jina la yesu kristo hamjambo bwana yesu asifiwe jina langu naitwa evangelist naitwat peter karanja wa on nataka kusema siku ya leo nimeokoka nampenda kristo kama mkombozi wa maisha yangu bwana asifue sana siku ya leo nataka pia kushukuru mungu na kuwashukuru ninyi ambao mmekuwa wasikilizaji wetu tunawapenda tunawadhamini tunajua ya kwamba ni katika neema ya bwana ili ya kwamba neno hili likawafikie wengi katika ulimwengu jina la bwana lisifiwe najua ya kwamba kila mmoja huwa anabarikiwa na neno hili ambalo tunalisambaza kupitia redio yetu ya On Fire agape yaredio pia katika tv mitandao yetu neno hili linapatikana kwa njia ya urahisi bwana awabariki sana kabla sijaendelea nataka kusema ya kwamba kama ilivyo kawaida ni kutangazie, kutangazie mitandao yetu ambayo inafanya kazi vizuri utaweza kupata mahubiri haya na mengine kutoka hata kwa tv yetu tuna on fire tv inafanya kazi kwa njia iliyo sawa mitandao yetu iko sambamba na mungu atakubariki mitandao yetu ni www Fire, pia tunayo namba ambayo ni ya simu ambayo iko na mpesa wale ambao wangependa kutusaidia wale ambao wanapenda kushirikiana na sisi kuiendesha injiri hii bwana atawabariki sana Aa, ukitumia namba hii ya mpesa msaada wako utakuwa umetufikia kwa njia iliyo sawa na sisi tutafurahi mungu atafurahi na wewe na pia atakubariki jina la bwana lisifiwe namba yenyewe ni7998 jina la bwana lisifiwe nataka kusema ya kwamba siku ya leo nataka kulilete neno la mungu ya kwamba e, na ujumbe wangu ni ya kwamba ni damu ya kristo jina la bwana lisifiwe nataka kusema siku ya leo ya kwamba yesu alimwaga damu msalabani ili ya kwamba tukapate ukombozi jina la bwana lisifiwe kwa hivyo damu ya kristo ni ya dhamana kubwa kuliko damu zingine zote zimeshamwagwa katika ulimwengu jina la bwana lisifiwe tunaposoma katika kitabu uh, cha, cha, cha kutoka kumi na mbili na aya yake ni ya kumi na na, na, na, na, na mbili jina la bwana lisifiwe uh, tuta, tutasoma kumi na tatu sori uh, tusome kuanzia ni yani kutoka kumi na mbili ha uh, yake ya kumi na tatu inasema na ile damu itakuwa ishara kwenu katika zile nyumba mtakazo kuwemo nami nitakapoiona ile damu nitapita juu yenu lisiwapate pigo lolote liwaharibu nitakaoipiga nitakao inchi ya misri jina la bwana lisifiwe tunaona ya kwamba wakati wa musa damu ya kondoo ilikuwa na nguvu sana jina la bwana lisifiwe kwa sababu tunaona mungu akimueleza musa ya kwamba awaambie wana wa israeli wachinje mwana kondoo ambaye hana mawaa na damu yake waipake kwenye mimo ya milango jina la bwana lisifiwe hiyo vyo ndivyo mungu alikuwa amesema kwa sababu biblia inasema damu itakuwa ishara kwenu katika zile nyumba mutakazokuwamo jina la bwana lisifiwe damu ambayo ilikuwa ni yabusi damu ambayo ilikuwa ya kondoo iliweza kuzuia kifo katika eh, nyumba za waisraeli wote ambao walikuwa wamepaka milango yao damu ambayo ni ya kondoo bibilia inasema malaika alipokuja ili kuangamiza wamisiri alipoona ile damu ambayo ni ya mwana kondoo aliweza kupita zile nyumba jina la bwana lisifiwe na hata kama nyumba ilikuwa ya misri na awe ameipaka nyumba yake e, e, e, damu katika miimo yake bila shaka malaika angepita ile, ile nyumba kwa sababu malaika haku, alikuwa haangalii kitu kingine alikuwa anaangalia damu jina la bwana lisifiwe na maisha yakaendelea hivyo israeli kukawa ni hivyo damu ya kondoo ilikuwa ina, inatumika hata kuwasamehe watu dhambi jina la bwana lisifiwe na sasa baada baya muda mrefu baada ya miaka kupita jina la bwana lisifiwe mungu akaona ya kwamba damu ya kondoo damu ambayo ni ya buzi damu ambayo ni ya ngombe haiwezi kusafisha mwanadamu jina la bwana lisifiwe ilikuwa tu ya kuwakumbusha ya kwamba hawa ni wenye dhambi jina la bwana lisifiwe lakini tunapokuja katika kitabu cha waa tukikuja katika kitabu cha waitwahibrania tis aya yake ni ya kumi na mbili bibilia inasema wala si kwa damu ya mbuzi na ndama bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika matakatifu akiisha kupata ukombozi wa milele jina la bwana lisifiwe kule israeli damu ya kondoo ilifanya kazi kwa muda jina la bwana lisifiwe lakini tunaona ya kwamba katika kitabu cha efeso inasema ya kwamba ile e, siyo sasa damu ya ng'ombe wala damu ya, e, damu ya, ya, ya, ya ndama jina la bwana lisifiwe lakini damu ya kristo ilifanya sasa kazi mara moja jina la bwana lisifiwe kwa sababu maandiko yanasema ya kwamba wala si kwa damu sasa ya mbuzi na ndama bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja katika mataka, matakatifu jina la bwana lisifiwe wale ambao ni makuhani wale walikuwa wakiwahudumia wa, wa, wa, wa, wa, wa, waisraeli walikuwa wanaingia kila mwaka wanaingia katika matakatifu mata, wakiwa na damu za kondoo na ng'ombe ili ya kwamba waweze dhambi za waisraeli ziweze kufutwa lakini sasa wakati wetu there is new dispensation kuna damu ambayo ni ya kristo ambaye yeye wakati, ambapo tumesoma yeye ali, kiisha aliingia katika matakatifu mara moja tu yeye haingii kila siku yeye haingii kila mwaka biblia inasema akiisha kupata, kupata ukombozi wa milere sasa sisi ambao ni wa nyakati zetu sisi kwa damu ya kristo kwa kuamini kristo kwa kuamini ukombozi wa kristo sisi tumepata ukombozi wa milele jina la bwana lisifiwe kwa hivyo watu wasipotoshwe kwa sababu ya kutoa kafara kwa sababu ya kuchinja busi haziwezi zikaondoa dhambi ilitumika tu damu wakati wa israeli wakati mungu alitaka kuwakomboa wakati mungu alitaka kuwasamehe dhambi lakini wakati wetu there is new dispensation ya kwamba yesu kristo damu yake aliyomwaga yeye aliingia pale patakatifu na ni kwa mara moja ndio ya kwamba inarudiwa kila wakati lakini tuna ukombozi ambao ni wa milele jina la bwana lisifiwe na tukishajua hayo tunafaa kufurahia na kushangilia tukijua ya kwamba yesu kristo kwa kumwaga damu yake msalabani sisi tumepata ukombozi ambao si wa mara moja ni wa milele na milele jina la bwana lisifiwe kwa hivyo wewe siku ya leo nataka kuhimiz, kukuhimiza ya kwamba kuna kristo ambaye anaokoa na anaokoa watu kwa neema hakuna damu inahitajika ya mbuzi hakuna damu inahitajika ya ngombe yeye ameingia patakatifu na biblia inatuambia ya kwamba yeye ndiye amekuwa mtetezi wetu yeye anatuombea hata tukiwa katika shida yeye anatuombea yeye anatutoa kwa sababu ukombozi wetu si wa, wa mara kwa mara ni wa milele na milele bwana awabariki sana na wadumishe katika kristo amen baba katika jina la yesu kristo ninakushukuru mwokozi ninakuabudu ninasema ni asante mokozi wa israeli kwa sababu tumepata patanisho kupitia damu yako jina lako litukuzwe na liinuliwe asante mokozi kwa sababu ya wasikilizaji wetu wale ambao wamesumbuka siku nyingi kwa sababu ya kutafuta ukombozi siku ya leo umesema ya kwamba katika eh, dhabihu yako yesu kristo baba umeingia matakatifu mara moja jina la bwana lisifiwe baba ukasaidia kila mmoja saidia msikilizaji wetu kutambua ya kwamba wewe ndiye mkombozi wewe, utatu, utu, tu, wewe ndio utatuongoza wewe ndiye utatuhuisha katika jina la yesu kristo naomba na kuamini tiretwa menyanaono må thä å yå yeah. tw irio mä menyereire ciä ranä ro ciakunä å cihigagia nä ngwendete jesu akwa nä ngwendete iä i Thank you so much, Pastor Peter Karanja, for that powerful word of God. May God bless you and may God favor you. And now, guys, we've come to the end of the show. But before we go, remember, next time, same place, same time. I'm your girl Tracy Congo, and this is on Fire Agape Radio. Keep safe, keep distance, sanitize. I'm telling you. We meet next time. I made it through. And I don't know how I did it. I made it through. And I can't tell how I did it. But one thing I know Jehovah took it over. And that is how I made it through. This is my testimony. I made it through. And I don't know how I did it i made it through and i can't tell how i did it. but one thing i know jehovah took it over and i read how i made it through i believe you also have your own testimony Woo! you made it through and you can't tell how you did it you made it through, and you can't tell how you did it. But one thing I know Jehovah took it over, and that is how you made it. Don't know how you did it, you made it through, and you can't tell how you did it. But one thing I know, I don't know whether you know too. Jehovah took it over, and that is how you made it. Did we? Did we? Did we? Did we? Did we? We made it through and we don't know how. Woo! We made it through and we can't tell how we did it. But one thing we know. Woo! Can you say that again? We made it through. Know how we did it. We made it through and we to But one thing we know, Jehovah. Give him glory. I don't know how I did it. I made it through, and I can't tell how I did it. But one thing I know, Jehovah took it over, and that is how. Tell how I did but one thing I know, and one thing I know Jehovah took it over, and that is how I made it. Woo I made it through the storms, through the fire, through the wilderness, and I can't tell how I did it. But one thing I know, Jehovah took it over, and that is how I made it through. I made it through the storms, through the fire, through the wilderness, and I can't tell how I did it. But one thing I know, Jehovah took it over. CLOSE! You can do better than that. Are you sure you made it through? Louder! Gospelmetrics.com