E aí Stop. E Hello, hello. How are you doing? Watuangu, kusalama lakini. I am good. I thank the Lord. tu but I am good and I'm doing great. Welcome to the show. I go by the name Tracy Kongo and you're listening to On Fire Agape Radio. Let's start. Deposit PSC to deposit. Open a standard chart a DigiSmart smart account on standard chart on mobile. Deposit two thousand bob and get one thousand bob cash back. Hashtag wala yomula mola na standard chartered Hey, I don't know if you're feeling the music. I say thank you to the people behind this. Thank you so much to the whole team. The show is going on well. And now, guys, we want to welcome Pastor Peter Karanja to give us deposit the message. Deposit via CC welcome. to not deposit. Open a standard chartered DigiSmart account on Standard Chartered Mobile. Deposit 2000 Bob and get 1000 Bob cash back. Hashtag Tawala Yomula on a standard chartered. Show me 新软件。 enda kuwasalimia nyote katika jina la yesu kristo hamjambo bwana yesu asifiwe jina langu naitwa evangelist te karanja na mimi ni wa Fire agape wa siku ya leo nataka kuwakaribisha nyote katika neno letu la siku ya leo na ninatumai ya kwamba mtabarikiwa jina la bwana lisifiwe nasema nimeokoka na mpenda kristo kama mkombozi wa maisha yangu na ndiyo nimekuja hapa ili kuwaletea neno hili kadi ya vile mungu atakavisaidiaataka pia kuwashukuru wote ambao wanasikiza ili neno pembe zote za ulimwengu bwana awabariki sana nataka na kusema ya kwamba sisi kama on fire Agape tunahakikisha kwamba neno hili linawafikia wengi katika ulimwengu katika jina la yesu kristo siku ya leo nataka kusema ya kwamba mitandao, ye, mit, eh, mitandao yetu bado ina, eh, inafanya kazi imenakiliwa vizuri na ninajua ya kwamba mahubiri haya na mengine unaweza kuyapata kwa njia ya urahisi jina la bwana lisifiwe mitandao yetu haijabadilika ni ile ya kawaida ww jina la bwana lisifiwe siku ya leo nataka kusema ya kwamba ninataka kuwashukuru wote ambayo wako katika pembe zote za ulimwengu kwa sababu ya mahubiri haya yanawafikia wengi na tunapata ujumbe vile watu wanabarikiwa pia redio yetu ya p redio iko hewani eh, kila wakati na pia tuko na tv runinga inafanya kazi vizuri ya ptv na pia tuko katikayoube kwa hivyo ukitaka eh, kututazama au kutufuata mitandao yetu inafanya kazi kwa njia iliyo sawa jina la bwana lisifiwe nataka kulete neno la mungu siku ya leo ninataka kusema ya kwamba our God is God of jina la bwana lisifiwe mungu wetu ni mungu wa kuendelea jina la bwana lisifiwe hata chochote ambacho kinatendeka chochote kikikatika katika ulimwengu hiyo haimaanishi ya kwamba mungu haendelei haimaanishi ya kwamba mungu hawezi kusongesha mambo jina la bwana lisifiwe kwa sababu mungu wetu ni wa milele tangu zamani alikuwako hata wakati wetu yeye yuko hata wakati hatutakuwako yeye bado atakuwako kwa sababu yeye ndiye muumba wa bingu na nchi kwa hivyo tukimtegemea na kumtazamia sisi tutakuwa watu wa kuendelea kutoka kizazi hadi kizazi kingine jina la bwana lisifiwe tunapoangalia maandiko katika kitabu cha yoshua moja ayake ya, ya, ya kwanza bibilia inasema ya kwamba mungu mwenyewe akamwambia yoshua ya kwamba musa mtumishi wangu amekufa jina la bwana lisifiwe nasema ya kwamba mungu akakuja na kumwambia yoshua mwana wa, yu, wa nuni ya kwamba musa mtumishi wangu ameshakufa jina la bwana lisifiwe tunajua ya kwamba musa ndiye alikuwa tegemeo la waisraeli musa ndiye aliyekuwa tegemeo la yoshua jina la bwana lisifiwe na fimbo ambayo ilikuwa ikitumika kupiga mwamba hata kutawanya maji ilikuwa ikibebwa na musa na sasa musa amekufia mlimani jina la bwana lisifiwe na sasa tumaini la israeli lingeonekana ya kwamba limefika mwisho kwa sababu tegemeo lao lilikuwa ni musa tegemeo la kuendelea kwao ilikuwa ni kijiti ama fimbo ya musa hiyo ndio ilikuwa ikifanya kazi wakati wowote walihitaji chochote hata kama wangehitaji maji yaani musa alitumia ile fimbo ili kuwaletea waisraeli maji jina la bwana lisifiwe na sasa ujumbe umekuja ya kwamba e musa amekufa jina la bwana lisifiwe nataka kusema ya kwamba hata ingawa musa alikufa mungu mwenyewe ha mungu alirudi kwa wana wa israeli jina la bwana lisifiwe na unajua ya kwamba yehoshua alimtegemea musa sana ili ya kwamba aone vile atawaendesha atawaongoza wana wa israeli lakini sasa musa ameondoka na yohoshua ndiye aliyeletewa ujumbe ya kwamba musa ameshaaga jina la bwana lisifiwe lakini na shukuru ya kwamba katika mstari wa tano mungu anamwambia yehoshua uh, ya kwamba mimi nikiwa mungu nakwambia kwambia wewe usiogope vila nilikuwa, niki, nilikuwa nikiwa na musa hivyo hivyo ndivyo nitakuwa pamoja na wewe jina la bwana lisifiwe alikuwa amemwambia hapo kitambo ya kwamba wewe joshua wewe ndi utachukua wana wa israeli ili uende uwapeleke mpaka nchi ambayo nitawaridhia inchi ambayo niliahidia baba zao ni lazima nitawafikisha lakini vile nilikuwa pamoja na musa nitakuwa pamoja na wewe sitakupungukia wala sitakuacha jina la bwana lisifiwe huo ni ujumbe wa kutia moyo ujumbe ambao umetoka kwa mungu aliye na nguvu na uwezo hata wakati wa sasa mambo yanaweza shindikana maisha yanaweza kufika mwisho ukiyaona na macho lakini nataka kukuhakikishia kwamba ukimtegemea mungu maisha yataendelea katika jina la yesu kristo hata wewe ambao haujaokoka umelemewa na mambo mengi umelemewa na maisha nataka kukuhakikishia ya kwamba hapo sio mwisho ukimtegemea kristo yeye atakubadilisha yeye ataenda pamoja na wewe yeye hata, kupu, hata kupungukiwa yeye hatakuacha jina la bwana lisifiwe na maana siku hizi sisi ambayo tumeokoka na ya kwamba sisi mungu hatatuacha katika jina la yesu kristo kwa hivyo siku ya leo ujumbe wangu ni ya kwamba mungu mwenyewe ni mungu wa kuendelea jina la bwana lisifiwe kwa hivyo usiwe na wasiwasi hata kama unaona mambo yameshindikana nataka kukuhakikishia ya kwamba mungu hata kuacha wala hata kupungukiwa yesu hata kuacha wala hata kupungukia kwa sababu yeye yeyeni wamilele yeye hana mwisho. Jina lisifiwe. Yesu ni mwana wa mungu yeye hana mwisho hata anapokuokoa anakuokoa mara moja na anaendelea na wewe mpaka tamati jina la bwana lisifiwe kwa hivyo wewe usiwe na wasiwasi ya kwamba vile ulivyo siku ya leo mtegemee yesu peke yake kwa sababu yesu ni wa kuendelea yesu ni wamilele na atakuwa nawe hadi tamati jina la bwana lisifiwe kwahivyo siku ya leo eh, kwa hivyo siku ya leo ujumbe wangu ni ya kwamba mungu hawezi kukupungukia na mungu ni mungu wa kuendelea jina la bwana lisifiwe kwa hivyo wewe usikate tamaa usikate tamaa katika maisha hata ingawa jambo moja limekwama bado kuna kuendelea hata kama biashara imemalizika mungu ataanza jambo lingine wewe endelea tu endelea kujitia moyo na mungu mwenyewe atakuwa pamoja naye vile alikuwa pamoja na yoshua vile alimwahidi yoshua ya kwamba hata muacha, wala kumpungukia hata wewe siku ya leo na kutangazia ya kwamba mungu hatakuacha na wala hatakupungukia katika jina la yesu kristo one big baba katika jina la yesu kristo ninakushukuru ninakuabudu asante mokozi kwa sababu ya siku ya leo baba ni asanti kwa sababu hautatupungukia baba ni asanti kwa sababu utakuwa pamoja nasi jina lako litukuzwe na liinuliwe umesema vile ulikuwa pamoja na yoshua utakuwa pamoja na sisi hata siku ya leo baba hutatupungukia hata msikilizaji wangu yeye hatapungukiwa hata yeye ambaye anatusikia yeye hatapungukiwa mu mungu wetu ni mungu wa milele jina lako la litukuzwe na liinuliwe asante mokozi wa israeli kwa sababu utatenda hayo katika jina la yesu kristo naomba na kuamini Amen and amen. Thank you so much, Pastor Peter Karanja, for that powerful word of God. May God bless you and may God favor you. And now, guys, we've come to the end of the show. But before we go, remember, next time, same place, same time. I'm your girl Tracy Congo, and this is on Fire Agape Radio. Keep safe, keep distance, sanitize. I'm telling you. We'll next time. bande mucha baki hi bande kita baki hi pande. ni nikikupita waitiga kujabaijifijha na furaha kwa yesuniuliz niulize anikuambie kuna uhuru kwa yesu kuna furaha kwa yesumilibani nitakuchafungiwa kume ni baraka na pata napata, napata. A, minazitiwa minasani kikuita wakika ujawa ijivita ata nkichoma <muchos>