ire na kiugokĩmwemabataro mm -hmm. makwati mm kändũ -hmm. gweta kiugo kĩmwe nyone wega ngai wakwa ndũ nyihanyihir Onani gai gwa deri <tries> deri ya Onani enanya deko lea ta siya Lerea golea gau kaiwa kwa duni Che oh, yeah. gañona Ganyana, <speaking> I get to our own Anania, Gaigua, Derry, Nanya, oh, hey, Aqua, get to Adia, go, Gaga, Roga, Shaw, Gaigua, do no, hey. mi kai kwa derire ya ananinya da do taka kuwasalimia nyote katika jina la yesu kristo amjambo bwana yesu asifiwe nataka kusema siku ya leo nimeokoka nampenda kristo kama mkombozi wa maisha yangu jina langu naitwa evangelist as te karanja na mimi ni wa on Fire agape ministries nataka kusema ya kwamba namshukuru mungu kwa sababu ya nafasi hii ambayo amenipa ili niweze kulilete neno la mungu kadri ya mapenzi yake jina la bwana lisifiwe nataka pia kushukuru wote ambao huwa wanatusikiza kutoka pembe zote za ulimwengu bwana awabariki sana nataka kushukuru pia wale ambao wamekuwa ni wadhamini wetu katika bwana awabariki kwa sababu ya kuhakikisha ya kwamba neno hili linawafikia watu wengi iwezekanavyo bwana asifue sana pia wale ambao ni watangazaji wetu waliokule kwenye studio bwana awabariki sana wakati mnahakikisha ya kwamba neno hili linawafikia wengi katika ulimwengu kupitia redio hii ya bwana awabariki sana nataka kutangaza pia ya kwamba sisi tuna mitandao ambayo imenakiliwa vizuri na mahubiri haya huwa yanapatikana katika mitandao zetu unapo ya bwana asifiwe sana kwa hivyo mtandao wetu unajulikana kama kamarg nitarudia tena ni nirg bwana asifiwe sana kwa hivyo siku ya leo ninataka kushukuru mungu kwa nafasi hii amenipa ili ya kwamba niweze kulilete neno la mungu kadri ya mapenzi yake kwa sababu najua ya kwamba neno la mungu huwa linabadilisha neno la mungu huwa linahuisha neno la mungu ni kila kitu katika maisha ya mwanadamu jina la bwana lisifiwe na wakati tunapoliamini neno la mungu tunapata msaada katika maisha haya hata maisha ambayo ni ya baadaye katika jina la yesu kristo natumai ya kwamba hata wewe umekuwa ukibarikiwa kama vile mimi huwa ninabarikiwa na neno hili la mungu jina la bwana lisifiwe na siku ya leo nina neno la mungu kutoka kitabu cha marko ambao ujumbe wake ni kwamba eh, usivunjike moyo jina la bwana lisifiwe do not be discouraged bwana asifiwe sana katika maisha haya au katika, katika maisha haya kuna watu wengi ambao wamevunjika moyo kwa sababu makusudio waliokuwa nayo na, hayajatimia kwa sababu pengine ya kuvunjwa moyo na watu ama pengine kuvunjika moyo lakini siku ya leo ninataka kukuhakikishia ya kwamba ukimtumainia kristo uke, uke hautakosa hauta msaada hautakosa msaada katika ile hali ambayo uko nayo kwa wakati huu jina la bwana lisifiwe hata ingawa pengine yaweze kuonekana ni nzito hata pengine inaonekana ni ya kwamba haiwezi kubadilika lakini kwa sababu ya kutumainia kristo kwa sababu ya kutovunjika moyo na kuhakikishia ya kwamba mambo yanaweza kubadilika katika kristo jina la bwana lisifiwe na tunasoma neno katika kitabu cha marko ambayo ni kmi aya yake ya aroba na sita jina la bwana lisifiwe bibilia inasema hivi wakafika yerico hata alipokuwa akishika njia kutoka yerico pamoja na wanafunzi wake na mkutano mkubwa mwana wa timayo batimayo yule muombaji kipofu alikuwa ameketi kando ya njia naalipo sikia ya kwamba ni yesu mnazareti alianza kupata sauti yake na kusema mwana wa daudi yesu uni rehemu na wengi wakamkemea ili anyamaze lakini alizidi kupata sauti mwana wa daudi uni rehemu yesu akasimama akasema mwiteni wakamwita yule kipovu wakamwambia jipe moyo inuka anakuita akatupa vazi lake akaruka akamwendea yesu yesu akamjibu akamwambia wataka nikufanyie nini yule kipofu akamwambia mwalimu wangu nataka nipate kuona yesu akamwambia enenda zako imani yako imekuponya mara akapata kuona akamfuata njiani jina la bwana lisifiwe hapo tunaona ya kwamba yesu alikuwa anataka kuondoka kuondokayri na kwa hivyo ilikuwa ni nafasi tu kidogo bay huyu ambaye ni kipofu alikuwa nayo ili apate kupatana na muujiza wake jina la bwana lisifiwe na biblia inasema yeye alikuwa ameketi kando ya njia na yeye watu wengi walikuwa wanaongea watu wengi walikuwa wanapasa sauti lakini yeye mwenyewe alikuwa anangoja yesu mwana wa daudi jina la bwana lisifiwe alikuwa amesikia ujumbe alikuwa amesikia mambo yesu ambayo alikuwa amefanya na kwa hivyo alikuwa na uhakika ya kwamba yesu akikuja akipita mahali pale yeye atakuwa na msaada wake jina la bwana lisifiwe na wakati alisikia sasa amefika wakati alisikia sauti ya kwamba amefika yeye bibilia inasema alianza kupasa sauti na kusema mwana wa daudi unirehemu jina la bwana lisifiwe na mara watu waliposikia sauti yake waliposikia kwamba vile anahitana wengi sio wachache wakamkemea ili anyamaze lakini biblia inasema alizidi kupasa sauti jina la bwana lisifiwe katika maisha haya watu watakuvunja moyo hata wakati unataka kuendelea na mambo ambayo umekusudia watu watakuvunja moyo watu watakukemea hata katika maisha ya haya tuliyo nayo katika hatima yako you want to go, watu watakuzuia watu watakukemea lakini huyu mtu biblia inasema alizidi kupata kupasa sauti yeye hakukata tamaa yeye hakusikiliza watu yeye hakuvunjika haku moyo biblia inasema ya kwamba alizidi tena kupasa sauti akasema mwana wa daudi unirehemu uni rehemu sarai unanifurahisha sana bibilia inasema ya kwamba yesu akasimama akasema mwiteni hata ingawa watu walikuwa wanapiga kelele hata ingawa kulikuwa na sauti nyingi hata ingawa ni watu wengi walimkemea lakini sauti yake iliweza kumfikia yesu jina la bwana lisifiwe yeye hakukata tamaa yeye hakusikiliza sauti ya watu yeye alizidi kumwita yesu kwa sababu alijua ya kwamba yesu peke yake ndiye anaye msaada wake na alikuwa anatoka yeriko kwa hivyo this his whe chan hii ilikuwa ni nafasi yake ya mwisho jina la bwana lisifiwe kwa hivyo wewe na mimi tusikate tamaa kuna nafasi ya yesu kusimama kutusikiliza kwa sababu yesu ni mwenye huruma yesu ni mwenye rehema nyingi wakati anasikia sauti yetu yeye anatusaidia hata ingawa watu walimkemea bartimayo lakini yesu alisimama na kusikiliza anasema nini bibilia inasema wala watu walikuwa wakimkemea wakamwambia sasa inuka anakuita jina la bwana lisifiwe wao wenyewe sasa wakawa msaada wake akamwambia iua aai a kawachana nalie ai la maombi akawacha ile vazi ambayo watu walijua akawacha ile kabuti nakainuka yu kwabana mtu alienda straight to the, pro, to the problem alienda alienda moja kwa moja hadi kwa ile shida alikuwa nayo jina la bwana lisifiwe na baada ya kumueleza yesu yesu akamwambia enenda zako imani yako imekuponya mara akapata kuona akamfuata jiani hata siku ya leo wewe na mimi hivyo ndivyo ilivyo wakati yesu anasikia sauti shida inakwisha haijarishi watu wanasema nini lakini yesu anapotusikia shida ile ambayo tuko nayo haijalishi watu wanatukemea wana mpaka wapi lakini mungu yesu akisikia shida inamalizika bwana awabariki baba katika jina la yesu kristo nakushukuru mokozi kwa sababu wewe ni mwenye rehema jina lako litukuzwe na liinuliwe siku yaleyo mokozi wa israeli baba nimeshukuru kwa sababu ya neno lako kwa sababu hata kama tuna changamoto hata ingawa tunapingamizi pingamizi nyingi wakati unatusikia yesu mara shida zetu zinakwisha asante mokozi wa israeli natunaombea kila mmoja ambaye amefika mwisho ambaye sauti yake amepasa kwako baba mimi najua utasimama na msaada unapatikana kwako yesu katika jina la yesu kristo maisha ya wasikilizaji wetu ninawaweka mikononi mwako ili ya kwamba ukasaidia kila mmoja walio ambao ni wagonjwa ambao wamekosa sasa tumaini baba kuna tumaini kwako baba ukawaponya katika jina la yesu kristo asante mokozi kwa sababu mesikia. katika jina la yesu kristo naomba nakuamini Amen and amen.