Hello, hello! How are you doing, my people? Are you good? Are you fine? Are you awesome? Personally, I'm good, and I thank the Lord for His grace upon my life. Thank you so much, our listeners out there. We value you a lot. Welcome to today's show, and I'm your girl Tracy Konga, and you're listening to On Fire Agape. Oh, oh. Oh yes good music always blessing our hearts thank you so much to our producer may god bless you for selecting good music and now guys it's that time that we all waiting for yes i want to welcome pastor peter karanja man of god yes give us the word of god we are ready to receive from the lord nataka kuwasalimia nyote katika jina la yesu kristo hamjambo bwana yesu asifiwe jina langu najulikana kama evangelist past pter karanja na mimi ni wa on fire agape ministries nataka kushukuru mungu kwa sababu ya siku ya leo kwa sababu ya nafasi ambayo ametupa ili tulisikie neno la mungu na pia tuweze kulitafakari na pia kuamini ya kwamba ni pumzi ya mungu ambayo huwa inaongea wakati neno lake linapohubiriwa jina la bwana lisifiwe nataka kushukuru wasikilizaji wetu ambaye wako pembe zote za ulimwengu bwana awabariki sana tumepata ujumbe ya kwamba watu wengi wamebarikiwa kupitia neno hili la mungu jina la bwana lisifiwe nataka kuhakikishia kwamba watu wataendelea kulisikia hili neno na zaidi na pia kubarikiwa zaidi na pia tumjue mungu zaidi na pia yeye atakuwa rafiki yetu zaidi kwa sababu hivyo ndivyo mungu anavyopenda wakati tumemkaribia mungu bibilia inasema na yeye atatukaribia jina la bwana lisifiwe kwa hivyo si kazi ya bure tunafanya si kazi ambayo haidhaminiwi mu na mungu mwenyewe wakati tunalinena lila wa mungu na kulisikiza mungu mwenyewe anatukuzwa mungu mwenyewe anainuliwa na hivyo tun- anakuwa ni msaada wetu wa kila, kila siku na kila kitu kwa sababu yaye ndiye mwenye nguvu na uwezo wote jina la bwana lisifiwe kabla sijaendelea kama ilivyo kawaida nataka kukuambia kwamba katika eh, on fire. sisi kama ministries tume tuko na mitandao zetu ambazo tumenakili haya mahubiri na unaweza kuyapata uh, wakati wowote unapoyahitaji jina la bwana lisifiwe na mtandao wetu unajulikana kama kamagpia Uh, tuna watu ambaye wanapenda wana, wana sana kutusaidia kuhakikisha ya kwamba hili neno linaendelea na, na, na, na mtandao huu wetu wa redio unaendelea bila matatizo na tu, uh, kuna namba yetu ambaye haijabadilika namba yetu ya mpesa ni781 msaada wako utakuwa umetufikia katikana tutakuwa tuna sana na bwana wetu atakubariki sana jina la bwana lisifiwe kwa hivyo nataka kuingia moja kwa moja katika neno letu la siku ya leo na ujumbe wangu ni ya katika maisha ya mwanadamu jina la bwana lisifiwe uh, katika biblia eh, eh, kitabu cha midhali inasema ya kwamba kuna njia ambayo mtu anaona ni sawa machoni pake na biblia inasema ya kwamba lakini ile njia inaweza kuelekeza mtu katika uharibifu na katika mambo ambayo si sawa jina la bwana lisifiwe kwa hivyo uh, mungu ameahidi ya kwamba ili mtu awe mkamilifu ni lazima kumtegemea mungu katika, uh, katika mienendo hata mahali popote ambapo anaenda jina la bwana lisifiwe na wakati mtu anakubali kuelekezwa na mungu when, uh, when we, uh, sisi, wakati sisi tunakubali kuelekezwa na mungu tuna uhakikisho ya kwamba hakuna jambo lolote ambalo litakuwa ni ngumu hakuna mambo ambayo yatatukwaza kwa sababu tunamtegemea mungu atuelekeze na atuendeshe katika njia anayoona ni sawa jena la bwana lisifiwe hata wale ambao walikuwa mbele yetu walipotaka kujitafutia njia ya kupitia waliona ya kwamba haitawezekana kwa sababu walikuwa wanaenda wanapotea walikuwa wanaenda na wanaanguka lakini wakati wanamwamini kristo wakati watu wanamwamini mungu yeye ana uwezo wa kutuelekeza katika njia iliyo sawa katika njia iliyoyafanaka katika njia iliyo na ufanisi katika jina la yesu kristo tunaposoma katika kitabu cha zaburi kitabu cha zaburi thelathini na mbili aya yake ya nane bibilia inasema hivi A, nitakufundisha na kukuonyesha njia utakayoiendea nitakushauri jicho langu litakutazama jina la bwana lisifiwe hapa kuna uhakikisho ambao ni wa hali ya juu ya kwamba mungu ameahidi ya kwamba wanza atakufundisha na kukuonyesha njia utakayoiendea jina la bwana lisifiwe mungu mwenyewe ndiye anayejua jia sawa mungu mwenyewe ndiye anajua njia ambayo ina baraka mungu anae, ndiye anayejua njia ambayo haina hatari jina la bwana lisifiwe na kwa hivyo ya kwamba tukimwamini na kumtumainia mungu ili ya kwamba atuelekeze sisi tuta, yeye atatufundisha na atatuonyesha njia ambayo tutayoiendea nji ambayo haitakuwa njia ambayo itakuwa na amani njia ambayo haitakuwa na furughu njia ambayo itakuwa na baraka katika jina la yesu kristo na anailea, anaendelea kusema ya kwamba nitakushauri jicho langu likikutazama jina la bwana lisifiwe hata ingawa anatuelekeza via yeye jicho lake litakuwa likituangalia ili ya kwamba jia tunayoipitia hata kama kuna hatari mungu mwenyewe ana nguvu zote jicho lake linatuangalia jicho lake linatuona hata wakati tuko katika magonjwa wakati tuko katika hatari jicho la bwana haliondoki kwetu jina la bwana lisifiwe kwa hivyo siku ya leo nataka kukuhakikishia ya kwamba mungu ana uwezo wa kutuelekeza kwa njia ambayo ni njia sawa katika jina la yesu kristo katika kitabu cha yohana katika kitabu cha yohana kumi na e, sita bibilia inasema katika kitabu cha yohana kumi na sita ilikuwa ni wakati yesu alikuwa akiongea na wanafunzi wake jina la bwana lisifiwe na wanafunzi walikuwa na hofu sana watawachwa na nani nani atakuwa akiwaelekeza jina la bwana lisifiwe lakini tunaposoma katika kitabu cha yohana kumi na sita aya yake ya kumi na mbili biblia inasema hata bado ni ninayo maneno mengi ya kuwambia lakini hamwezi kuyastahimili Ha, hivi sasa jina la bwana lisifiwe wanafunzi walikuwa na hofu mungu yesu alikuwa akiwaongoza yesu alikuwa akiwaelekeza njia waliopitia walimtegemea yesu lakini sasa yesu anaondoka B- mstari wa kumi na tatu biblia inasema lakini yeye atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza aatie kweli awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena kwa shauli lake mwenyewe lakini yote atakayo yasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari yake jina la bwana lisifiwe kwa hivyo hata wakati wetu wa sasa tuna uhakikisho ya kwamba yesu mwenyewe alisema ya kwamba roho ata, ata, ata, ata, mtakatifu atatumwa yeye atawaongoza na atatutia ata katika kweli yote kwa maana hata nena kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atanena kwa mambo yajayo ya, ya atawapasha habari zake dina la bwana lisifiwe kwa hivyo ni vizuri kubali elekezwa na kuongozwa na kristo kukubali kuongozwa na roho mtakatifu kwa sababu yeye ndiye atakayetufahamisha ukweli ambao uko mbele yetu biblia inamtaja kama roho wa kweli kwa hivyo roho zingine zote ni za uongo roho wa mungu ndio roho wa kweli na mambo ambayo atatuelekeza mambo ambayo atatuambia ndiyo mambo ambayo yana msaada mambo ambayo yana ufanisi katika jina la yesu kristo na bwana awabariki wakati tunamtegemea mungu na yeye atatuelekeza yeye atatuongoza katika njia iliyo sawa bwana awabariki sana baba katika jina la yesu kristo tunakushukuru na tunakuabudu baba yetu tumejua ya kwamba wewe ndiye unatuongoza tumekubali kwamba wewe ndiyo kielelezo kizuri jina lako litukuzwe na liinuliwe asante mokozi kwa sababu ya kutushughulikia asante mokozi kwa sababu sisi wanadamu baba tukutegemea utatuelekeza baba umesema hata jicho lako halitaunduka kwetu jina lako litukuzwe na liinuliwe asante mokozi kwa sababu wewe ni, ni mwema asante mokozi kwa upendo wako asante mokozi kwa shughuli zako kwa sababu ya sisi jina lako la litukuzwe na liinuliwe baba tunakumba ninakuomba siku yaleo ya, ya kwamba kila mmoja anayesikia ujumbe huu ajue ya kwamba akimtegemea wewe akikutegemea wewe baba yangu utamuelekeza kwa njia iliyo sawa utamwelekeza kwa njia ya ufanisi utamwelekeza kwa njia iliyo na amani alio na shida utawaelekeza ili ya kwamba wakati oke katika ile shida kwa sababu wewe unaelewa njia iliyo sawa katika jina la yesu kristo baba nina kushukuru na kukutukuza katika jina la yesu kristo naomba na kuamini Amen. ya mnema siyo mabaya ya kunipa amani kunipa tumaini siku zangu zotee asema bwana ayajua mawazo anayoniwazia ni mawazo ya mnema mabaya ya kunipa amani kunipa tumaini siku zangu zote yeah. hey. So much, Pastor Peter Carranja, for the powerful word of God. Our hearts are blessed. Oh, yes. And thank you so much for always sacrificing time for us. We do not take it for granted. We appreciate so much and may God reward you for the good job that you do. And now guys, it's that time that I have to say goodbye. But remember next time, same place, same time. I'm your girl Tracy Congo, and this is on Fire Agape Radio. Goodbye. <laughs>