Charming music separate kuwasalimu nyote katika jina la yesu kristo ham bwana yesu asifiwe jina langu naitwa t karanja na nimeokoka na mpenda kristo kama mkombozi wa maisha yangu jina la bwana lisifiwe kwa hivyo nataka siku ya leo kuwakaribisha nyote katika neno letu la siku ya leo ili tuweze kujua ya kwamba mungu anataka kutuambia nini siku ya leo nataka kuwashukuru wote ambao huwa wanasikiliza hili e, neno ambalo linasambazwa na on fire agape radio. A, tumepata ujumbe ya kwamba inafikia watu wengi na wanabarikiwa jina la bwana lisifiwe naye mungu anatukuzwa kwa sababu ya jambo hilo jina la bwana lisifiwe nataka kuwashukuru pia wadhamini ambao wamekuwa wakidhamini kipindi hiki ambayo ni neno la mungu mwenyewe na neno ambalo lina nguvu jina la bwana lisifiwe kwa hivyo kupitia sasa e, kutiwa moyo na nyinyi sisi pia tunapata nguvu ya kuendelea na bwana awabariki sana lakini kabla sijaendelea e, ningependa kusema ya kwamba e, tuna mtandao wetu ambayo sisi huwa tunanakili mahubiri haya yale yamepita na yale ambayo tutahubiri baadaye huy yananakiliwa ili ya kwamba unaweza kuyapata kwa njia ya rahisi katika mtandao mtandao wetu unajulikana kama kamag jina la bwana lisifiwe pia tuna e, shukuru sana wale ambao wangependa e, kusaidiana pamoja nasi kwa njia ya, ku, ya, ya, ya, ya kutoa msaada wao ili kuhakikisha ya kwamba neno hili linawafikia wengi na kwa muda mrefu jina la bwana lisifiwe tunashukuru sana wale ambao wamekuwa wakitusaidia ili ya kwamba kuhakikisha hili neno linawafikia wengi katika ulimwengu jina la bwana lisifiwe kwa hivyo kuna namba yetu ambayo tumenakiri ambaye ni ya mpesa na ukituma msaada wako unaweza kutufikia kwa njia iliyo rahisi kwa hivyo namba yetu ya mpesa ye, ni78 981-320. jina la bwana lisifiwe nataka pia kuchukua nafasi hii kuwaomba wasikilizaji wetu mahali popote walipo ili ya kwamba tunahitaji maombi kuna dada moja ambaye yuko katika nchi hii ya kenya na ako sehemu moja katika nchi ya kenya na huyu dada ni wa maana sana kwa sababu yeye, ali, yeye ndiye aliyemlea mmoja wetu ambaye ni kiongozi wetu katika hii uh, agape ministries ambayo anaishi kule ng'ambo na huyu dada ameugua kwa muda na eh, ni wakwa, habari iliyonifikia ni kwamba yeye atafanyia upasuaji na tunataka tumuombee mungu ili ya kwamba mungu amrehemu katika jina la yesu kristo kwa hivyo uh, nataka uh, ku, kuwaomba wote ambao ni wasikilizaji wetu tushirikiane pamoja ili kumuombea dada huyu wetu ambaye alilea mtu mmoja ambaye ako kuna ng'ambo anaitwa na utabarikiwa sana na mimi najua kwamba mungu atatenda miujiza kwa sababu maombi yako ne yangu mungu anasikia maombi na kuyarudisha jina la bwana lisifiwe kwa hivyo hata ujumbe wangu siku ya leo aa, wakati nilikuwa ninawaza na kuwazua nili ya kwamba ujumbe wangu siku ya leo au ujumbe ambao mungu amenipa siku ya leo ni ya kwamba baina ya mambo mungu ameahidi mwanadamu ni ya kwamba atamponya jina la bwana lisifiwe hii, hii tumesoma katika kitabu e, cha kutoka wakati mungu alikuwa anaongea na wana wa israeli mungu aliwaambia wana wa israeli ya kwamba mimi nitakuwa nikiwaponya magonjwa yenu ambayo munayajua kule mulikuwa nayo misri jina la bwana lisifiwe e, kuna magonjwa ambayo yana majina na hao wana wa israeli pia walijua magonjwa ambao walikuwa nayo kule misri na mungu anaahidi ya kwamba yeye atawaponya yale magonjwa yote ambao wanayajua yalikuwa kule misri jina la bwana lisifiwe kwa hivyo ni ahadi ya mungu ya kwamba watu wake waponywe hata kama wakiwa wagonjwa mungu ana ahadi ya kuwaponya jina la bwana lisifiwe hata nyakati zetu kuna magonjwa ambayo yana majina mengi kuna magonjwa ambayo ni ya kisukari magonjwa ya saratani na magonjwa mengine magumu ambayo yamelemea mwanadamu katika siku zetu lakini hiyo sio kumaanisha ya kwamba yesu yenyewe awezi kutuponya jina la bwana lisifiwe tukisoma katika kitabu cha uh, isaya hamsinatatu kwanzia mstari wa wanne na watano biblia inasema hakika ameyachukua masikitiko yetu amejitwika huzuni yetu lakini tulimdhania mdhania yakuwa amepigwa amepigwa na mungu na kuteswa bali alijeruhiwa kwa makosa yetu alichubuliwa kwa maovu yetu adhabu ya amani yetu ilikuwa juu yake na kwa kupigwa kwake sisi tumepona jina la bwana lisifiwe tunaona ya kwamba isaya wakati alikuwa anatabiri maneno haya alisema ya kwamba mungu mwenyewe au yesu atayachukua masikitiko yetu na atajitwika huzuni yetu jina la bwana lisifiwe kwa hivyo hata ingawa wakati tunakuwa na huzuni kwa sababu ya magonjwa kwa sababu ya mambo ambayo yametulemea bibilia ina nakili ya kwamba yeye alichukua masikitiko na hata huzuni zetu akajitwika kwa hivyo sisi hata ingawa tuna husuni yeye ni kuonekana kwamba yeye anahusunika pamoja nasi na katika ile husuni yeye atatuondolea kwa sababu ni yeye anaichukua tunasoma mstari wtano uh, inasema ya kwamba adhabu ya amani yetu ilikuwa juu yake na kwa kupigwa kwake sisi tumepona jina la bwana lisifiwe kwa hivyo kuna mpango mzuri mungu alikuwa amepanga kuhusu maisha ya mwanadamu ya kwamba alijua mwanadamu atakuwa mgonjwa na lakini sasa kwa kupigwa kwake sisi tumepona kwa hivyo hata kama wee ni mgonjwa ni manish akueleza n ugonja anaan magona naanatnasmgpgkila ugonjwa ambao una mtu i ni ugonjwa wa kila aina yeye ame kwamba, yeye ameahidi ya kwamba atatuponya kwa sababu tayari amesha tayari ameshapigwa yeye amechubuliwa jina la bwana lisifiwe tunaposoma katika kitabu cha petro wa2 kwanza mbili na aya yake ya ihi4 biblia inasema hivi yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti ili tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi na tuwe hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake tuliponywa jina la bwana lisifiwe hapa tunaona mambo ambayo yalitendeka kwa sababu yetu tunaona ya kwamba yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti ili tukiwa wavu kwa, kwa mambo ya dhambi tuwe hai mambo ya haki jina la bwana lisifiwe kwa hivyo sisi tayari tumeshafanyika haki kwa sababu ya kutundikwa msalabani kwa yesu kristo tayari ametukomboa tayari dhambi zetu tumesamehewa tume, tume na sasa biblia inaendelea kusema na kwa kupigwa kwake tuliponywa hata kama sisi tutakuwa wagonjwa sio kumaanisha ya kwamba sisi tumeokoka hatuwezi kuwa wagonjwa lakini yeye amesema yeye tayari ameshughulikia magonjwa yetu kwa kule kupigwa kwake jina la bwana lisifiwe kwa hivyo ni jukumu langu na lako ya kwamba wakati jambo hili ninatendeka wakati mimi ninakuwa mgonjwa ninahitajika kujua ya kwamba ahadi za mungu ni kwamba yeye mwenyewe kwa kupigwa kwa mwanawe yesu kristo sisi tumepokea kuponywa jina la bwana lisifiwe kwa hivyo hata siku ya leo dada yetu aliye mgonjwa ambaye aliyemlea presidenti wetu samuel najua ya kwamba yeye ataponywa kwa sababu kwa kupigwa kwa yesu tayari tumepokea kuponywa haijanakiliwa hai, hai ni ugonjwa gani haijasemwa ati ni maleria haijasemwa ya kwamba ni saratani lakini kila ugonjwa biblia inasema yeye atatuponya bwana awabariki sana baba katika jina la yesu kristo ninakushukuru ninakuabudu ninasema ni asanti kwa sababu wewe ni mweza asanti baba yetu kwa sababu natupenda asanti yesu kwa sababu litundikwa kwa sababu ya dhambi zetu asanti kwa sababu ya msa, msamaha wa dhambi siku ya leo ninakuomba baba yangu kubuka dada yetu ambaye a, a, a, ni mgonjwa ambaye alimulea samuel mokozi baba ninamwombea nikiwa mbele zako kwasababu mesema kwa mapigo yako baba tulipokea kuponywa hata yeye akapokea kuponywa hata walio wagonjwa hata siku hizi wa, kwa aya korona baba wakapokee kuponywa kwa sababu kwa mapigo yako yesu unasema tulipokea kuponywa watu wote baba mungu wa israeli wahurumie walio wagonjwa wahurumie wanaoteseka katika jina la yesu kristo na ukawaponye na kuwatoa katika shida katika jina la yesu kristo kwa sababu hata mateso yetu ulisema ya kwamba ulichukua hata dhuluma zetu baba ulichukua kwa sababu ya kutupenda jia ko litukuzwe na liinuliwe katika jina la yesu kristo naomba na kuaminim zadntaka nikutumikientaka yeah. niiw niwe akupeleza yeah. nataka ni kuchue zaidi ntaka ni