ehova mungu wa makendo cina lako ni jehovaiomana tend on me you jesus my people Oh, how are you doing? Are you good? Are you awesome? Personally, I'm good. I thank the Lord. And welcome to today's show, Karibu Sana. We have a great show lined up for you. I'm telling you, I'm super excited because I know today, today is that day that the Lord has made for me and for you so that we can be glad in it. Welcome to the show. I go by the name Tracy Congo, and you're listening to the most listened, the biggest radio. It's on fire Agape Radio, Karibu. Oh yes, our God is awesome. Our God is great. We serve a living God. He's never been defeated. Always together with us. I'm telling you the show is quite, uh, quite, quite quite a blessing, you know. And now guys, it's that time that we have to welcome a man of God. Oh my God. He my heart. karibu sana Peter karanja Give us the word of God. nataka kuwasalimia nyote katika jina la yesu kristo hamjambo bwana yesu asifiwe siku ya leo nataka kuwakaribisha katika neno letu la siku ya leo katika jina la yesu kristo jina langu la naitwa evangelist naitwapast pter karanja na mimi ni wa wape asifiwe sana siku ya leo nina furaha tele kwa sababu ya mungu kuniokoa na kunihifadhi katika ufalme wake nashukuru mungu sana kwa sababu wakati huu hata ingawa kuna changamoto nyingi katika ulimwengu mungu bado anaendelea kuhifadhi watu wake kwa sababu ya makusudio yake jina la bwana nataka kusema ya kwamba neno hili limekuwa likiendelea katika mitandao zetu katika redio yetu na tumeweza kubarikiwa na ninajua ya kwamba wasikilizaji wetu wameendelea kubarikiwa na neno hili ambalo linapitia on fire agape linapitiaei jina la bwana lisifiwe nataka kushukuru wasikilizaji wote wadhamini wote wa, wa, wa redio hii bwana awabariki sana hata wala watangazaji pia hatuwezi kuwasahau wanafanya kazi ngumu na kazi kubwa kuhakikisha kwamba watu wengi wanasikiliza neno jina la bana lisifiwe na kwa sababu hiyo kama kawaida sisi huwa tunatangaza mitandao zetu na pia tuna namba yetu ambayo ni ya, eh, ni ya simu kwa wale ambao ni marafiki zetu wale wasikilizaji wetu ambao wana nia ya kutusaidia ili kuwezesha hiki kipindi kihifadhiwe vilivyo na pia tuweze kuwafikia wengi katika eh, redio hii jina la bwana lisifiwe kwa hivyo nikianza na mitandao yetu nirg nirudie tenag jina la bwana lisifiwe na kwa wale ambao ni marafiki zetu wale ambao wana nia ya kutusaidia tuko na namba ya simu ambayo ya mpesa ambayo ni79810 ni hebu nirudie tena ni msaada wako utakuwa umetufikia kupitia hiyo namba ambayo ni yasafaricm na iku nampesa bwana awabariki sana siku ya leo nina neno la mungu ambalo kichwa chake ni nguvu za mungu jina la bwana lisifiwe The of God. katika mambo ambayo mungu ameahidi katika eh, mwanadamu kitu kingine ni ya kwamba atamtia mtu nguvu jina la bwana lisifiwe kwa sababu mara nyingi wakati mtu anatembea katika maisha haya mtu wakati mwingi hupotewa na nguvu jina la bwana lisifiwe na ni vizuri ya kwamba kumwamini bwana kwa sababu wakati unaishiwa na nguvu mungu anakuweka nguvu jina la bwana lisifiwe tukisoma katika kitabu cha waefeso wa s aya yake ya kumi biblia inasema hivi hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na katika uweza na nguvu zake jina la bwana lisifiwe tunaona paulo hapa akisema aki akiwambia waefeso ya kwamba hatimaye au mwisho wa mambo au mwisho wa mahubiri yake aliwaambia hao watu kwamba wa, wawe hodari katika bwana jina la bwana lisifiwe sio katika mambo mengine sio katika fikira zao na fikira za kiulimwengu paulo anasema ya kwamba au neno la mungu linasema ya kwamba ya kwamba sisi si tuwe hodari katika bwana na katika uwezo na nguvu zake jina la bwana lisifiwe kwa hivyo ni kumaanisha ya kwamba tunahitaji kumtegemea bwana katika kila jambo safari wakati inakuwa ngumu sisi tusimame kwa sababu yeye ana uwezo na nguvu jina la bwana lisifiwe na ndio mana mungu anaahidi ya kwamba yeyote ambaye anamtumainia yeye atamtia nguvu jina la bwana lisifiwe kwa hivyo siku ya leo msikilizaji wangu ninataka ni kukuhimiza ya kwamba hata kama mambo yote yameshindikana katika kristo ana nguvu na uwezo jina la bwana lisifiwe kwa sababu hakuna jambo lolote ambalo asiloliweza mwana wa mungu jina la bwana lisifiwe hawa waefeso wakati paulo alikuwa kiwaandikia alikuwa akiwaonyesha kwamba wao walikuwa mbali sana walikuwa hawana wokovu walikuwa hawana tumaini kwa sababu walikuwa watu wa mataifa jina la bwana lisifiwe na hapo mwanzo wa, wa, wa kitabu hiki cha waefeso biblia inatuonyesha ya kwamba mungu au kristo anaokoa watu kwa njia ya neema jina la bwana lisifiwe anasema ya kwamba sio ya kwamba ni matendo mazuri sio ya kwamba sisi tulikuwa wazuri kuliko wengine lakini biblia inasema ni kwa sababu ya neema sisi tumepata rehema mbele za kristo na ndio maana anawaambia hatimaye au mwisho wa mambo muzidi kuwa hodari katika bwana na katika uwezo na nguvu zake jina la bwana lisifiwe kwa hivyo siku ya leo nataka kukwambia wewe msikilizaji ya kwamba mungu ameahidi ya kwamba atawatia watu wake nguvu watu wake wanaweza kuendelea watu wake wanaweza kukombolewa watu wake wanaweza kusimama wakiwa hodari mradi tu wawe wanamwamini kristo mwana wa mungu ambaye ametuokoa sio ya kwamba sisi tumetenda mambo mema lakini ni kwa sababu ya neema zake natumepata patanisho uh, na yeye na katika kufanya hayo yeye anazidi kutwambia atatutia nguvu ili ya kwamba tuweze kuendelea hata katika changamoto za maisha tuweze kumtegemea natusimame kidete na tuwe hodari na tusiogope changamoto za kulimwengu kwa sababu bwana ana nguvu na uwezo jina la bwana lisifiwe kwa hivyo siku ya leo wa msikilizaji wangu nataka kukuambia kinaga ubara ya kwamba mungu hata katika kitabu cha isaya arbaa yake ishiri na ya, tisa yeye kwamba Wa, wale wenge awmekosa nguvu yeye atawatia nguvu jina labwanalisifiwe iyo ni kumanishayakwamba ya kwamba, the of power. Yani mwenye kupeana nguvu ni lazima awe na nguvu jina labwanalisifiw napatunaona yakwamba ahadi ya mngu niyakwamba yeah, Uvu. yeye ndiye e, chanzo cha uwezo jina la bwana lisifiwe kwa hivyo tukimtegemeana kumtumainia sisi hatutashindwa na shetani sisi hatutashindwa na mambo ya ulimwengu kwa sababu tayari tutapata nguvu kutoka kwa kristo bwana wetu aliyetufia bwana awabariki sana baba katika jina la yesu kristo ninakushukuru mokozi na ninakuabudu ninasema ni asante mfalme wetu wewe ni mweza na mwenye nguvu siku yaleo mokozi umeahidi yakwamba utatutia nguvu katika kuendelea kwetu asante kozi kwasababu tukitumainia baba utatupatia nguvu za kuendelea jina lako litukuzwe naliinuliwe baba niakuomba kwa sababu ya wasikirizaji wetu ambao wameishiwa na nguvu baba umeahidi utatutia nguvu baba umeahidi utatuendeleza jina lakolitukuzwe naliinuliwe leo baba tunakutumainia kwa sababu umesema wewe ni mwenye nguvu na uweza asante mokozi kwa sababu natupenda musikilizaji wangu ambaye ananisikiliza aelewea kwamba ni yesu peke yake aliye na nguvu na uwezo na katika maisha haya tunayopitia mungu ukasaidie kila mmoja katika jina la yesu kristo naomba na kuwamini. amen jehova mungu wa matendo cina lako ni jehova amajabu hatuwezi kuweleza umetenda ya kushangaza ulimwengu umetenda miujizo kati yetu hiyo mana unaitwa Amen and amen pastor peter karanja you are a blessing to us to on fire agape radio even to our listeners i believe you have been blessed by the word of god amen and amen to that word oh my god now it's time to go but before i go remember you are girl next time same place same time it's a goodbye i'm your girl tracy congo and you're listening to on fire agape radio we love you we care and we cannot do this without you neila wewetu wewe mnyunyizi wangu unaninyunyizia maji wakati wa ukame kuwachini nyauke ume ninawilisha jehova jina lako nalitukuza na kupenda kwa roho yangu yote nitakutumikia maishani mwangu jehova na kuwabudu na kuimbiya wimbo mana wewe na mumgu wangu sina mwingine kama wewe jehova