What if you could have a career where the opportunities are as vast as our nation, where it's not about mission statements, but a shared mission? At US Customs and Border Protection, we go beyond to protect more than borders, from ship to shore, air to ground, cities to local communities. CBP agents and officers are keeping people safe. Join US Customs and Border Protection and go beyond for something far greater than yourself. Learn more at cbp.gov/careers. Oh yes guys how are you how are you doing karibuni sana kwenye show yetu am you girl tracy congo and youre listening to on fire agape radio kwenye uko karibu sana alinimetoka tena ni ajabu kwa ai mananingesha kufaaga ni mengi nimeona tena ya kuvunja moyo ataningesha mwacha mungu au kama ni ya mawazo magonjwa ma nimepitia inazoea Iko dana uliwa umasikini, ikilasi ku inachipa moyo. Iposiku yangu tu, Iposi, Iposiku, Iposiku yangu tu, na mimi ba. Iposiku yangu tu, Iposi, Iposiku, Iposiku yangu tu, na mimiba. I'm barricade i kwa sasa wananisema vibaya namisi shangaina jua ni wanadamu wayo ingawa sipati nani kwa muda mrefu si yachikuomba mungu sikiziwi kiziwi a wema kiwanacho kwa sasa waniebuka sina rafiki watatii kamani misongo ya mawazo magonjwa mama nimepitia nazoa maumivu ya kudhara uliwa umasikini kilasiku inajipa moyo iposiku yangutu ipou iposiku yangutu Mimi, mi will pita unaombaga mtoto upati utasubira mana yeye achelewi ona biashara imeanda mikosi upati usimu wachemu waganga watakuponza mpo kwa ndoa ila nyumbani amani yakuna msimuwachemu nichepuko siyojibu kuwa tumaini kupona hakuna usitazame mwanadamu siku yako imekaribia yei yeah. unajua hayahaya Siku ya oyanoa mtoto anakusumbua kusumbua kizali kingia una wapi utalala masimango ati atiuzai mtoto masimango mama wakambo imemchosha nyumbani usiwazi usiulie na yote atapita siku imekaribia ajuwayotea tabita na we ah, u some of the comments uh, tuko nasndeaas ajasema ametoka wapi anasema more power to the group thank you so much o brother mwingine anaitwa peter karanja from kenya anasema this is very encouraging may god bless you the ntir onfire on agap thank you so much also and remember you can also drop your comments and we shall appreciate. Uh, imefikia wakati sasa tusikie neno la mungu aru nataka kuwasalimu nyote katika jina la yesu kristo hamjambo bwana yesu asifiwe jina langu naitwa egeist pter karanja f aape nataka kushukuru mungu siku ya leo kwa sababu ya nafasi hii amenipa ili ya kwamba nilete neno la mungu nataka kusema nimeokoka kristo amekuwa bwana na mkombozi wa maisha yangu jina la bwana lisifiwe nataka kushukuru pia wale ambao wanahusika katika kusambaza neno hili la mungu na pamoja na injili walioko katika on fire, agape radio. na pia nataka kushukuru wale ambao ni wasikilizaji wetu ambayo wanatusikiliza eh, kila mara katika jina la yesu kristo kwa hivyo popote mlipo nataka kusema bwana awabariki na jua ya kwamba bwana atawakumbuka najua ya kwamba bwana atawatembelea atawa katika kila hali ya maisha katika jina la yesu kristo siku ya leo nataka kulilete neno la mungu ambalo kichwa chake ni ya kwamba ni divine visitation ama kutembelewa na mungu jina la bwana lisifiwe tumeona katika maisha wale watu ambaye wanatembelewa na mungu kwa njia moja ama nyingine maisha na mambo yao huwa yanabadilika kabisa jina la bwana lisiw hata tunapoangalia watu ambaye wakiokoka ama wakiokolewa na mungu hata maisha hata maumbile yao huwa yanabadilika kwa sababu kuna jambo limetendeka ndani yao kwa sababu mungu na roho mtakatifu na yesu mwenyewe ametembelea mtu yule na maisha na hali yake inabadilika kwa sababu roho wa bwana anapoingia ndani ya mtu huwa anabadilisha mambo mengi hata mambo ambayo yalikuwa hayawezekani wakati mungu anatembelea mtu mambo huwa yanabadilika jina la bwana lisifiwe hata katika maisha ya kawaida wakati wana wale ambao wako serikalini wakati wanatembea sehemu katika nchi wanakuta kuna shida ama kuna njaa wao huwa wanabadilisha hali ya watu wale kwa sababu wamepewa jukumu na serikali ili kubadilisha hali ya maisha ya wananchi wao jina la bwana lisifiwe lakini siku ya leo kuna mambo ambayo yamekuwa hayawezekani na mwanadamu lakini mungu akitembea mambo anabadilika jina la bwana kwa hivyo siku yaleo nitaleta ujumbe kutoka kitabu cha luka na tutasoma kuanzia luka moja kwanzia ishirini na sita jina la bwana lisif nanitasoma mwezi wa sita malaika Gabri- gabrieli alitumwa kwa mungu kwenda mpaka mji wa galilaya jina lake nasareti kwa mwanamwali bikira alieposwa mtu jina lake yusufu wambari ya daudi na jina lake bikira huyo ni mariamu akaingia nyumbani kwake akasema salamu uliyepewa neema bwana yu pamoja nawe naye akafadhaika sana kwa ajili ya maneno yake akawaza moyoni Sa- salamu hii ni anini malaika akamwambia usiogope mariamu kwa maana umepewa neema kwa mungu sazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanaume na jina lake utamwita yesu bwana asifiwe sana huyu mwanamwali alikuwa katika hali ya kawaida jina la bwana lisifiwe alikuwa ni msichana tu ambaye alikuwa ni mchanga lakini mungu akatumana kwake kwa sababu yeye alijilinda sana na kuwa bikira hata ingawa alikuwa ameposwa na mtu aliitwa yusufu yeye hakukubali kujinajisi yeye hakubali kubadilisha nia yake na hivyo mungu akatumana kwa huyu mwanamwali ambaye aliitwa uh, mariamu na akaja kwake na ujumbe ya kwamba yeye atazaa mwana, mwa, ataza mtoto mwanaume na jina lake atamwita yesu mungu anasema ya kwamba huyu mariamu alipata neema jina la bwana lisifiwe kwa hivyo hata siku ya leo mungu akitumana kwa kila mmoja kwamba tunapata neema mambo ambayo yanatoka kwa natoaa nssiaatamb ta kwa mungu mambo ambayo yalikuwa hayawezekani kwa sababu sisi tumepata neema mungu anatumana kwetu na wakati ujumbe unafika mambo yanabadilika jina la bwana lisifiwe tukiona neno lingine katika kitabu cha luka hiyo hiyo ambaye ni luka moja a mstari wa nane jina la bwana lisifiwe tunasoma basi alipokuwa akifanya kazi ya ukuhani katika taratibu ya zamu yake mbele za mungu kama ilivyokuwa desturi ya ukuhani kura ilimwangukia kuingia katika hekaru la bwana ili kufukuza ufumba na mkutano yote ya watu walikuwa wa kisari nje saa ya kufukisa uvumba akatokewa na malaika wa bwana amesimama upande wa kuume wa madhabahu ya kufukusa zakaria akamuona akafadhaika hofu ikamuingia lakini yule malaika akamwambia usiogope zakaria maana dua yako imesikiwa na mkeo elizabeti atakuzalia mtoto mwanaume na jina lake utamwita yohana jina la bwana lisifiwe historia hii ya huyu aliyeitwa zekaria biblia inasema elizabeti alikuwa tasa na wote walikuwa wazee sana jina la bwana lisifiwe lakini katika huduma katika kazi yake ya ukuhani bado mungu alikuwa ana jua ya kwamba siku moja atamtembelea na wakati malaika alikuja akamkuta zekaria akiwa katika hekalu akifukiza uvumba malaika wa bwana akasema usiogope zekaria kwa sababu siku ya leo dua yako imesikiwa na mkeo elisabeti atakuzalia mtoto mwanaume na jina lake utamwita yohana jina la bwana lisifiwe kwa hivyo zakaria hata ingawa alikuwa mzee wakati alitembelewa na malaika mambo yakabadilika wakati mungu anatembelea mwanadamu wakati mungu anatembea kwa nyumba yako wakati mungu anatumana kwa maisha yako mambo yanabadilika wakati anatumana kwetu wakati anatumana kwangu wakati anatumana kwa serikali mambo yote yanabadilika jina la bwana lisifiwe tunaona zekaria alikuwa mzee tunaona mke wake alikuwa ni tasa lakini kwa sababu ya ujumbe kutoka binguni mambo ambayo yalikuwa hayawezekani mambo yalikuwa ambayo watu walisema hayatawezekana yanawezekana jina la bwana lisifiwe kwa hivyo anatangulia kusema hivi malaika ya kwamba usiogope kwa sababu umepata nehema hata wewe siku yaleo nakwambia hata ingawa mambo yamesonga sana usiogope katika jina la yesu kristo nina ujumbe kwako siku ya leo ya kwamba mungu akitembea katika maisha yako ukikubali mungu atembee katika kazi yako mambo yatabadilika katika jina la yesu kristo kwa hivyo siku ya leo ni maombi yangu ya kwamba wewe na mimi tukubalie mungu tukubalie roho mtakatifu atutendee kazi na wakati tunafanya hayo mambo yetu yatabadilika na ana ya Hawa sana katika jina la yesu kristo bwana awabariki sana katika jina la yesu kristo hebu natuombe baba katika jina la yesu kristo ninakushukuru mokozi ninakuabudu asante mokozi kwa sababu ya siku ya leo kwa sababu mungu unatembelea watu wake kwako jina lako litukuzwe nakuomba mungu wa bingu tembelea huyu msikilizaji ambaye mambo yake yamekwama baba tembea katika maisha ya kila mmoja katika jina la yesu kristo tembelea serikali zetu tembelea hata hospitali zetu ili ya kwamba walio wagonjwa wote wakapone katika jina la yesu kristo kwa sababu ulipotembelea zekaria hata ingawa walikuwa ni tasa hata ingawa walikuwa ni wazee mungu baba mambo yalibadilika na bibilia ikasema kwamba watafurahi hata sisi tutafurahi wasikilizaji watafurahi wakati utatembelea maisha ya kila mmoja katika jina la yesu kristo asanti mokozi kwa sababu na sikia asante mokozi kwa sababu natupenda katika jina la yesu kristo ninaomba nakuamini a mimi mwanake amekuwana mindomanake sifani kwake utalipata wapikasi kwake niwe mtamamatu akunamikai so mina yekatau ina mpena na nipenda tansu Nga makiti, na time ziko piti. Akona mi kamzengo na simiti. Ninani, anaweza billa we si mama tumori. Ninani, anaweza billa we si aje aje, nungo billa wenza Ni aje aje. bila wenta weajeno kila kiuo o kia kiunyuma bila kiti tim eh. bila shabiki eh. ndege bila tikiti nami tawezaje bila werafiki <laughs> wakati maralida nikajiulizawa kaishikkisanaweatakunesa maoumeiwekimeniwekaeokamakiiamiukunamika mjengo na iitiawea ilaweaimameui wtawe obila oh, buelta wezaje wenokila uh, kitu papá wenokilakitu papá uenokilakitu papá papá ws karanja i am blessed and encouraged by the word of god may god bless you and i believe also our listeners out there mmebarikiwa sana now guys tumefika mwisho wa show yetu until next on as the same time same place it's a good by yeah, yeah. yeah. yeah. oh. kupunguza milima imaikuunupunmilia yapuna akonjwapunuupunibabauliiema bila imani miziwezikupamba ibaba wiliiema bila imani misiwezi kubamba so nitasimama mizitakoshudu baba ukisema minitadudu minawe pamoja kama yaina kuku na utaningarisha utanitoa makutukkuamini kidogo tu na vitu nitaonazi kidogo tu I'm a big money, I'm a big money, i money, I'm money, yakipiga aumi nashika imani yangu atatambizikimita aumi nashika imani yangu ai hadi ya mwisho dakika aomi nashika imani yangu i na jua yote atapita aumi nashika imani yangu yesu wanguingolema ulezachekicha ukimwamini mana yacanga imani yako ukasemana imani kidokutu amini kuwamini kidokutu na vituni za unavi kidokutu na shetani ya taona motu iiiaiaukamana ai iiiuaiiiaiaia لنجر <mucho> Lucky Land slots—you can get lucky just about anywhere. Dearly beloved, we are gathered here today to. Has anyone seen the bride and groom? Sorry, sorry, we're here. We were getting lucky in the limo and we lost track of time. No, Lucky Land Casino with cash prizes that add up quicker than a guest registry. In that case, I pronounce you lucky. Play for free at LuckyLandSlots.com. Daily bonuses are waiting. No purchase necessary. Void where prohibited by law. 18 plus. Terms and conditions apply. See website for details. Purchase new wiper blades from O'Reilly Auto Parts today and we'll install them for free. See better and drive safer with O'Reilly Auto Parts. Oh, oh, oh, O'Reilly Auto Parts