bwana sifiwe nataka kuwasalimu nyote katika jina la yesu kristo nyote ambayo mnatusikiliza nataka kuwasalimu katika jina la yesu kristo mimi naitwa evangelist peter karanja wa on fire agape ministry na hubiri na ministri hii na sambaza injiri na ministr hii na tumeona mungu akifanya kazi kubwa tumeona mungu akibadilisha watu wengi na akiokoa wengi kupitia huduma hii kwa hivyo eh, siku ya leo tuna neno la mungu ambayo nataka kuileta kama jinsi mungu atakavyonisaidia na mimi najua ya kwamba wewe utabarikiwa na mimi pia nitabarikiwa kwa hivyo neno la mungu tutalitoa katika kitabu cha wafalme saba kuanzia tatu na kuendelea mpaka eh, na kuendelea jina la bwana lisifiwe na ujumbe wangu ni ya kwamba ni lazima tupige hatua kama tunataka mambo yabadilike kama tunataka kubadilisha hali ya maisha ni lazima tuchukue hatua ya imani ni lazima tuchukue hatua ili ya kwamba mungu awe pamoja nasi kwa sababu mungu anataka wenye kupiga hatua na ni hatua ya imani na mambo makubwa yatatendeka hata ingawa tunaonekana wanjong, wanyonge ni lazima tukipiga hatua mungu atakuwa pamoja nasi na mambo yatabadilika tutakuwa msaada wa watu wengi kama vile nehemia alichukua ali hatua wakati alisikia ya kwamba ukuta wa yerusalemu umebomoka yeye aliamua kuchukua hatua akasema nitaijenga ule ukuta hata ingawa kulikuwa na upinzani kwa sababu alichukua hatua mungu akawa pamoja naye kwa hivyo bibilia inasema katika kitabu cha wafalme saba na kuanzia tatu inasema hivi basi walikuwakwa watu wanne wenye ukoma penye lango la mji wakasemezana waka mbona tunakaa hapa hata tupe tukisema tutaingia mjini mjini mwinanjaa nasi tutakufa mno humo nasi tukikaa hapa tutakufa vilevile haya twende jeshi la wasami nakituhifadhi hai tutaishi wakituhua tutakufa tu basi wakaondoka kabla ya mapambazuko ili waende mpaka kituo cha washami nawalipofika mwanzo wa kituo cha washami kumbe hamna mtu kwa maana bwana alikuwa amesikisisha washami kishindo cha miendo ya magari na kishindo cha farasi kama kishindo cha jeshi kubwa bwana asifiwe mungu anaingilia kati wale ambao wanachukua hatua bibilia inasema hawa watu wanne wenye ukoma walikuwa wamewekwa nje ya jiji ili ya kwamba waende wakufe mle kwa sababu hawakuhitajika ilikuwa ni wa, wageweza kuna jisi wengine kwa sababu watu wenye ukoma kawaida walikuwa wanatengwa na watu jina la bwana lisifiwe lakini sio ya kwamba walikuwa hawana uwezo kwa sababu katika imani walichukua hatua waendee washami wa wakasema hawatarudi katika samaria kwa sababu samaria kulikuwa na njaa wakaenda wakasema tutaenda kwa washami na sisi wakituua ni sawa tu lakini walipowaza na kuwazua biblia inasema mungu akaingilia kati ya hatua zao hata ingawa walionekana wanyonge hata ingawa <coughs> walionekana watu <coughs> hawajiwezi lakini kwa sababu ya hatua kwa sababu ya hatua ya imani mambo yakabadilika hata sisi siku ya leo tukichukua hatua ya imani mambo mengi yatabadilika katika nchi tutabadilisha hata majirani zetu chochote kidogo ambacho nicho nacho nikichukua hatua ya imani kinaweza fanya mambo makubwa imani kidogo niliyo nayo biblia inasema inaweza kufanya mambo makubwa hata mimi siku ya leo nimeamua kupiga hatua katika jina la yesu kristo hawa watu walijua wakikaa mahali pamoja watakufa wakachukua hatua naye mungu akaingilia ka iolak hilu t̯ukuvu wake habakiikua mungu mungu waziona koshindwa kwenye shida yako hilu t̯ukuvu wake habakiikua mungu nakotema siwezi siwezi tena kutonga dipo mungu anashuka kukushika mukono wako akoema ziwezi wezi tena kupona sipfa mungu anashuka kukuponya magoza yako si si na kwasema ya siwezi sihwezi tena kushinda vita sipfa mungu anashuka na mateshi ya mbinguni nakwasema siwezi siwezi tena kupata mwenza sipfa mungu anashuka kukuletea mwenza wako wangu nakwasemasiwezi wezi tena kuwinuliwa zipo mungu anashuka kutimiza hadi zak mhakili zawo ote zilifika mwiso wanawo wa isiraeli walipofika bahalesamu hakili zawo zote zilifika mwisho tukimkumbuka sala hata hatalipofika uzeni tumaini la kupata mtoto zilifika mwisho No Kim Kumbucatala, a Talipo Pikawet. Toma India com fratotô. Iri fica muito. O Haniaceli, Mungu Akasuka, a kamuita equilibra. Kuhani Zekeli, a Kiriya Biti Mungu a gachuka, a I'm gonna be de cabo e eu tumwite gwana shuvulike na tatizo lako camboganilimepkawiso tumwite yesu suvulike na tatizo lako cila yakwa imepi kamwisho utiihe uguyupomtetezi wako taidotoluwa cilaa i ya koi mepika muiso, <muchos> kusiri, mungu yupo mponja jimwe abya ya