Topical. hebu niendee kichwa kifuatacho basi ezekeli 33. 33. 33 sasa wacha tuangazie ule uchochezi mstari wa nane, hadi wa, tisa. 33 tatu, wa nane, hadi uchocheziezez nimwambiapo mtu m'baya ewe mtu mbaya hakika utakufa nawe husemi neno la kumwonya mtu huyo ili aiache njia yake mtu mbaya huyo atakufa katika uovu wake lakini damu yake nitaitaka mikononi mwako walakini ukimwonya mtu mbaya kwa sababu ya njia yake kusudi aiache wala yeye asiiache atakufa huyo katika uovu wake lakini wewe umejiokoa roho yako kwa maana anazungumza juu ya suala ya kwamba iwapo mtu yeyote atainuka na kuchochea mji go where? Out there and other not know. ya kwamba natuende kule nje na tuabudu miungu mingine ambazo hatuzijui8 sasa hiyo ni yule mtu ni yule mtu mmoja anayeingia katika ibada chukizo ya ukengeufumtu mmoja anayekwenda katika machukizo of ya ukengeufu And then, alafu ikisha kukufikia unachukua usukani na kumkamata na kumpeleka kwenye lango him, huh? na kumchunguza kweli kweli na kumpeleka kule langoni na kisha kupitisha hukumu That, say, na nando maana nilikuwa nikisema kwamba unadamu mkononi mwako iwapo hautafanya jambo sio mji wote unaohukumiwa okay, na sasa wacha tutazame katika agano jipya ya kwanza kabisa katika agano jipya ukengeufu unafanyika kujiondoa kutoka kwa ukweli The New from the truth. katika agano jipya ukengeufu unafanyika kujiondoa toka kwa ukwelialafu to wa galatia mlango wa kwanza mstari wa kwanza hadi wa ni mfano mwingine wa ukengeufu sasa katika agano jipya wa wa wa mlango kwanza mstari wakwanza, hadi wakumi. paulo mtume si mtume wa wanadamu wala kutumwa na mwanadamu bali na yesu kristo na mungu baba aliyemfufua kutoka kwa wafu na ndugu wote walio pamoja nami kwa makanisa ya galatia neema na iwe kwenu na amani zitokazwa kwa mungu baba na kwa bwana wetu yesu kristo ambaye alijitoa nafsi yake kwa ajili ya dhambi zetu ili atuokoe na dunia hii mbovu iliyopo sasa kama alivyopenda mungu baba yetu utukufu una yeye milele na milele amina na nastaajabu kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine wala si nyingine lakini wapo watu wa wataabishao na kutaka kuigeuza injili ya kristo lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiri ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo tuliyowahubiri na alaaniwe kama tulivyotangulia kusema na sasa nasema tena mtu awaye yote akiwahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo mlioipokea na alaaniwe maanam sasa je ni wanadamu ninaowashawishi au mungu au nataka kuwapendeza wanadamu kama ningekuwa hata sasa nawapendeza wanadamu singekuwa mtumwa wa kristo as so nina staajabu ya kwamba kwa haraka mmemwacha mnaona ule ukengeufu mahali pale na kwa hivyo unaposoma hii unaona vile vipengele vinavyojitokeza vipengee kadha wa kadha vinajitokeza kuna maswala kadhaa ambayo unaweza kuyaona yako waziwazi like the kwa mfano umojawapo ukifuata yale maandishi pale A people that once were enlightened. And as long as you are to tell Once we're on the right road, that's where you know it's apostasy. Wakati fulani wali katika njia inayostahili hapo uta kwamba wako kuwa ukengeufu. Because so they have received the complete, the true, the true holy gospel of Christ Jesus the Messiah. Kwamana wali kuwa wamepokea injili kamilifu injili ya kweli takatifu ya Kristo Yesu Masia. So now. kwa hivyo sasa hoja ya pili yanasema kwamba wameanguka kutoka kwayo gafla binvu wameanguka kutoka kwa ile injili ya kwanza kabisa injili ya kweli ya kristo yesu masia alafu ya tatu unamsikia akisema kwamba lakini injili hiyo walioichukua no siyo injili hataa so hawezi kuwa na injili robo ama injili robo tatu o ama injili nusu that you have the true of Jesus, anasema kwamba aidha una injili ya kweli ya kristo yesu or you have au hauna chochote Another, which is una nyingine ambayo si chochote no, si injili hata je umeelewa hoja hiyo These are you miss out of the hizi ni hoja ambazo hauwezi kuzikosa katika hii safari kwa maana ni lazima ukaliletee kanisa haya this point you to to the hoja hii ni lazima ukailete kwa ais Scene, anasema kwamba wakati watu wanapoingia katika ukengeufu totally no hawako katika injili yoyote hata kidogo i na jua kila mara wanafikiria kwamba wako kwa injili wako katika huduma wako kanisani but they know gospel all. lakini hawapo katika injili yoyote hatawako na sufuri kwa maana wako katika injili nyingine another. nyingine another. nyingine Not the si injili ya kristo yesu so yesuvo hayo ndiyo nilikuwa ninasema na hatimaye nitaweza kuwadhihirishieni ya kwamba huu ni mzozo kati ya uokovu na ibada ya sanamu kuabudu sanamu There is that alafu unaona sasa anazungumzia suala kubwa kuna watu fulani waliojitokeza ambao ni wachochezi Who them to take them to in ambao sasa wanawachochea kuwachukua wakaabudu katika ukengeufu ukengeufukumaanisha kwamba ukengeufu huingie kupitia watu fulani kuna maajenti kuna mawakala wanaohusika ya kuwa kila mara ukengeufu huja kama kupotoshwa kwa injili ya kristo yesu kama upotovu kumaanisha kwamba yale niliyokuwa nikisema wakati ule mwingine yanafanya kazi hapa ya kwamba kosa na kisha mfano kukaaka na kwamba ni ukweli fake bandia ama ya uigaji like kuonekana kama ile ya mwanzoni so so kumanisha kwamba kuna kosa lakini unahakikisha kwamba hayo mawili yanafanana kweli kwelikweli You one for the other. kiasi ya kwamba kwa kawaida unachanganyisha moja kwa nyingine nyinginevilevile anasema kwamba ukiingia katika ukengeufu a of kila mara ni matokeo ya kuchanganyikiwa ukisikia jinsi ambavyo roho mtakatifu anavyozungumza pale that ya kwamba kuchanganyikiwa inaingia na mahali ambapo kuchanganyikiwa kunaingilia ndani inamaanisha kwamba kosa upambanuzi discern hauwezi kupambanua kwa maana kimsingi upambanuzi unafanyika uwezo wa kuona taratibu and na kubaini waziwazi bila kosa lolote to see and kuona waziwazi na kubaini waziwazi bila kosa lolote anasema kwamba hata malaika wameanikwa wazi kwa, kwa hu ukengeufu hivyo ndivyo ilivyo ya hatari ya sumu kabisana thibitisho la hilo ni shetani na malaika wake ilibidi watupwe chini that let him be to death, so na anasema ya kwamba na alaaniwe afe milele alaaniwe so kumaanisha kwamba bado anasisitiza ya kwamba adhabu ya ukengeufu ni mauti alafu ukienda pale mbele anasema kwamba iwapo ningekuwa ninafanya hivi na vile je bado ningekuwa mtumishi wa kristo kwa hivyo ukengeufu kwa kawaida ni ibada ama injili ama imani imaniambayo sasa inakufanya ukapate kibali cha ulimwengu of man. kukubalika na wanadamu lakini anasema kwamba kwangu mimi linayehubiri ukwelie tena ninajaribu kujipatia kibali cha wanadamu hapa mavipi wale waliokengeuka makanisa yaliyo na ukengeufu na wachungaji waliokengeuka are not servants of christ wow see what to me she was christo that has to be taken very clearly he only lazima kachukuli wa kwawazi kabisa whosoever is a christian here christian believer here ayo te yula mbai in kris to hapa and he's in a post as banu woduko wa daba flana mix that with him. na yuko katika ukengeufu bado uko kwa, kwa dhambi fulani unajichanganya nayo hivi hivi hiviwewe si mwamini wa kristo yesu the holy blood of Jesus be mixed. kwa sababu damu takatifu ya yesu haiwezi kuchanganishwa With else. na kitu kingine chochote kichwa kingine ni sababu za ukengeufu sababu za ukengeufu ya kwanza ni timotheo wa kwanza mlango wa wanne mstari wa kwanza hadi wa wapili basi roho anena waziwazi ya kwamba nyakati za mwisho wengine watajitenga na imani wakisikiliza roho zidanganyazo na mafundisho ya mashetani kwa unafiki wa watu wasemao uongo wakichomwa moto dhamiri zao wenyewe on iwapo umejifundisha jambo lolote na nabii wa mungu ya kwamba kila kitu anachofundisha anakiweka nanga And then he brings forth the message. Later. Alafusasa anauleta ujumbe. That's why he said, first course is First Timothy, chapter four, verses one to two." Ndomana we sabakuamba sababu ya kwanza ni Timothy wa kwanza mlango wanne ustari wa kwanza hadi wapili. Do you see now? He's talking about the first reason is Satan because demonic demons. na sasa waona anazungumuza ya kwamba sababu ya kwanza masababisho la kwanza ni shetani Satan, demonic, demons, eh? kwa sababu mapepo ushawishi wa shetani his demons, eh? kupitia mapepo zake. ushawishi wa shetani husababisha ukengeufu That's what, hiyo ni hoja ya kwanza First cause of sababisho la kwanza la The 2, verse 4. ya pili ni niwagaatia mlango wa wapili mstari wa wagalatia mlango wa pili mstari wa wanne bali kwa ajili ya ndugu za uongo walioingizwa kwa siri ambao waliingia kwa siri ili kuupeleleza uhuru wetu tulio nao katika kristo yesu ili watutie utumwani ambao hata saa moja hatukujitia chini yao ili kwamba kweli ya injili ikaye pamoja nanyisababisho la pili kwa maana tunaangazia sababu za ukengeufu ni kichwa cha muhimu kabisa kufundisha kanisa ia wa pili mstari wa sababisho la pili la ukengeufu anasema e wandugu wa uongo pia wanaweza kusababisha ukengeufu ama kushiriki na wapendwa wa uongo pia husababisha ukengeufu kwa maana anasema kwamba swala hili ambalo tunashughulikia la ukengeufu liliibuka lilitujia hapa false kwa maana wapendwa fulani wa uongo walijitokeza And infiltrated, he infiltrated oh, nice. our ranks. na wakaingia miongoni mwetu two, to mlango wa wa mstari hadi ya kwanza ilikuwa ushawishi wa kishetani ushawishi wa shetani husababisha ukengeufu alafu ya pili ni kushiriki na wapendwa wapendwa wa husababisha au wa uongo uongo husababisha husababisha ukengeufu ukengeufu au ya pili ni petro wa pili mlango wa pili mstari wa kwanza hadi watatu waraka wa petro mlango wa pili mstari wa mstaiwaahadi watatu lakini kuliondokea manabii wa uongo katika wale watu kama vile kwenu kutakavyokuwako waalimu wa uongo watakaoingiza kwa werevu uzushi wa kupoteza wakimkana hata bwana aliyewanunua wakijiletea uharibifu usiokawia na wengi watafuata ufisadi wao na kwa hao njia ya kweli itatukanwa na katika kutamani watajipatia faida kwenu kwa maneno yaliyotungwa ambao hukumu yao tangu zamani haikawii wala uvunjifu wao hausinzii kwa hivyo anasema kwamba waalimu wa uongo na manabii wa uongo husababisha ukengeufu alafu unaweza kuigeuza the same point can say, chini ya kipenge hicho hicho waweza kusema false and false cause mafundisho ya uongo na unabii za uongo husababisha ukengeufu kanisani alafu pia unaweza kugeuka na kusema injili za uongo husababisha ukengeufu so kwa hivyo ifuatayo nambari ya 4 niuka 8 8 na wale penye mwamba ndio wale ambao wasikiapo hulipokea lile neno kwa furaha nao hawana mizizi huamini kitambo kidogo na wakati wa kujaribiwa hujitenga na zilizoanguka penye miiba ni wale waliosikia na katika kuenenda kwao husongwa na shughuli na mali na anasa za maisha haya wasiivishe lolote na zile penye udongo mzuri ndio wale ambao kwa unyofu na wema wa mioyo yao hulisikia neno na kulishika kisha huzaa matunda kuvumilia jinsi ukengeufu husababishwa kanisani kanisanikwa vyo waona kwamba anagawanya makundi mawili kundi lililokengeuka na lile kundi lingine and the group. na lile kundi la ukweli tayari amekwisha kuelezea lile kundi lililokengeuka mbegu iliyoanguka na haikukuwa na hata kukomaa na ametaja ni kwa nini lakini waweza kuona suluhisho lake kwa maana sasa kwa hakika anaweka suluhisho he says that this is the by anasema kwamba huku ndiko kuraruliwa na ukengeufu But this is also the remedy. Lakini hii pia because it says, those who persevere. hear the words, stand in good faith. This cause of impostors, he says the following: the temptation. Sasa, majaribu majaribu husababisha ukengeufu kwa maana anazungumza juu ya ulimwengu na anasa za ulimwengu kamaanyisha kwamba tayari wamekwisha kulipokea neno nandoomaana anawaita wakengeufu the is the of those enlightened, enlightened. ukengeufu ni mwanguko wa wale ambao pale awali walikwisha kutiwa nuru wale waliopokea neno alafu masumbuko ya maisha mali na anasa and do not na hawako mai so kwa hivyo masumbuko ya maisha mali na anasakwa so hivyo ukiweka hayo pamoja kama sababisho lakini yote ukiwekwa kwa muhutasari la msingi ni majaribu ya humu duniani dunianimatay 4 mstari wa9 adi wa sababisho linine mathayo 24, mstari wa hadi msari watswamathayo ia mstari wa tisa hadi wa kumi wakati huo watawasaliti ninyi mpate dhiki nao watawaua nanyi mtakuwa watu wa kuchukiwa na mataifa yote kwa ajili ya jina langu ndipo wengi watakapojikwa nao watasalitiana na kuchukianakwa okay, so hivyo je mnaelewa kile anachozungumzia pale anazungumzia mateso what? husababisha ukengeufu And because of that, many will turn away, fall away from the faith. Because of that persecution, kwa sababu ya hayo. many will turn away from the faith. wengi watageuka kutoka kwa imani wengi watatoka kwa imani John, reason, waraka wa kwanza wa yohana sababisho lingine nambari ya sitaonaaaanwayoaa aoasaaa aaassaa dunia wala mambo yaliyomo katika dunia mtu akiipenda dunia kumpenda baba hakumo ndani yake maana kila kilichomo duniani yani tamaa za mwili na tamaa za macho na kiburi cha uzima havitokani na baba bali vyatokana na dunia na dunia inapita pamoja na tamaa zake bali yeye afanyaye mapenzi ya mungu adumu hata milele the love of the upendo wa dunia The world and so, and its moral decay. kwa hivyo uulimwengu namzowake waauulimwengu na muozo wake wa kimaadili husababisha ukengeufu sababisho lifuatalo okay, now waibrania mlango wa tatu. 12 to 13. wa mbili hadi wa hadi hilo ni sababisho la saba. of sababu za ukengeufu waibrania mlango wa tatu, mstari wa kumi hadi wa mstari hadi kwa hiyo nalichukizwa na kizazi hiki nikasema siku zote ni watu waliopotoka mioyo hawa hawakuzijua njia zangu kama nilivyoapa kwa hasira yangu rahani mwangu angalieni ndugu zangu usiwe katika mmoja wenu moyo mbovu wa kutokuamini kwa kujitenga na mungu aliye hai lakini muonyane kila siku maadamu itwapo leo ili mmoja wenu wasifanywe mgumu kwa udanganyifu wa dhambi kutokuamini ukengeufu kutokuamini hupelekee ukengeufukutokuamini kuwa, ukenge not believing. Believing. kuwa Being a free tu roho huru kutokuwa na kini chochote cha kuishi sijui naweza kusema vipi But now you can how it will be. lakini sasa mweweza kuwazia vile itakavyokuwa kuu kuukila yes. those... mojawapo wa ayo majaribu ama gani yoyote ile ulimwengu mwozo wa kimaadilini lazima upate maana zake na kuandika orodha ndefu mwakumbuka vile nilivyowafafanulia ukengeufu ilikuwa kubwa ndefu kabisa yapata ishirini au hata thelathini na kila mojawapo ilikuwa ni mtazamo tofauti of wa ukengeufu njia mpya ya kuitazama kuitazamakila mojawapo kwa mfano mmoja ilikuwa inasema kwamba usaliti By, by violence, you know? na nyingine ilikuwa inasema kwamba mapinduzi ya fujo kwa fujo fujokila like, wow. mojawapo ilikuwa inaleta maana mpya ili kusisitiza together, oh, na ukiiweka yote pamoja unaona kwamba hii ni mbaya hauwezi kustahimili ukengeufu them is in this paradigm, you know? kila mojawapo ni ya muhimu mtazamo nambari 8 waibrania 116 wabania mstari wa 1 wa lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana mtu amwendeaye mungu lazima aamini kwamba yeye yuko na kwamba huwapa dhawabu wale wamtafutao so kwa hivyo kwa maneno mengine anasema ya kwamba kutokuwa mwaminifu husababisha ukengeufu so, kwa hivyo tumalizie mazungumzo haya na ufunuo kumi na mbili mstari wa saba hi si mojawapo ya sababisho You iwapo ungependa kuichukulia kama mojawapo ya sababu lakini hii sasa ndio ile sababu kuu sababu mama kwa nini alitupa alitupwa kwa hivyo kuna mambo mengi kabisa unayojifundisha paleufunua wa yohana mlango wa kumi na mbili mstari wa saba kulikuwa na vita mbinguni mikaili na malaika zake wakapigana na yule joka yule joka naye akapigana nao pamoja na malaika zake nao hawakushinda wala mahali pao hapakuonekana tena mbinguni yule joka akatupwa yule mkubwa nyoka wa zamani aitwaye ibilisi na shetani audanganyae ulimwengu wote akatupwa hata nchi na malaika zake wakatupwa pamoja naye vile vita vikali nao pia wakapigana no wakapoteza nafasi yake kumaanisha kwamba hakuna nafasi ya ukengeufu mbinguni so if any or any any believer, kwa hivyo iwapo kuna kanisa lolote ama mkristo yeyote ama muumini yeyote ambaye anaazimia kuingia katika ufalme wa milele wa mungu hakikisha kwamba hakuna nafasi hakuna mahali popote pa ukengeufu mbinguni sure you hakikisha kwamba unajitakasa kabisa kutokana na ukengeufu iwapo ungependa kuingia that that hiyo inapaswa kujitokeza kwa vikuu sana na jambo lingine unaona pale ni kwamba kuna vita sasa a fight kuna vita vikali right? kati ya ibada ya sanamu na uokovu na ukristo of the enemy Christ, you know? kati ya shetani na kristo kuna vita vikali mahali pale vinaendelea the kwa maana hapo baadaye ananena kuhusu joka alafu anaongea juu ya mwanamke aliyezaa mtoto na yule mtoto akatwaliwa mbinguni akatwaliwa wakumbuka wakati alimaliza mambo yote kwenye malango ya mashariki slopes, na miteremko ya magharibi alafu akanyakuliwa binguni yeah, that hiyo tunajua kwa hivyo hiyo inakuzungumzia juu ya kushindwa kwa nguvu za upotovu yeah, really, mkusanyiko wote yote kwa jumla wa nguvu za uovu And the Lord on this side From heaven, right? na bwana katika upande huu na jeshi la kutoka binguni and they and na wakapigana wakashinda walishinda walishinda wale wengine But it, it the the two lakini inasisitiza mzozo kati ya hizi pande mbili kuna vita vikali kabisa kati ya nguvu za ibada ya kweli katika kristo yesu paganism, really na ukafiri ambao ni ibada ya sanamu kwa hivyo hii pia inazungumzia matukio yanayoendelea kanisani leo hii kuna vita vikali visivyokoma vita hivi vinarudiwa Repeated vinarudiwarudiwa siku baada ya siku kanisani And na mfulilizo vikirudiwa sekunde baada ya sekunde dakika baada ya dakika saa baada ya saa siku baada ya siku juma baada ya juma mwezi baada ya mwezi mwaka baada ya mwaka mioyoni mwetu katika mioyo ya wanadamu so like he kwa hivyo ni kana kwamba wakati alitupwa chini baada ya vile vita vikali alileta vita hapa chini duniani alivileta vita hapa chini lakini sasa bwana anatumia mfulilizo wote wa matukio ya nyakati za mwisho yes, bwana amepanga kuleta vita dhidi yake tena hapa chini yes, so the of win. kwa hivyo nguvu za uhaki zinashinda light, that's all you see, right? giza dhidi ya mwangaza ndio kile unaona pale But wins. lakini uhaki unashinda I'm just ninaweka tu kwa mhutasari lakini ni ya kilindini sana ningeenda kilindini kabisa katika hiiufunua kumi na mbili mstari wa kwa maana right? kuna mengi zaidi ya vile tunavyoona pale yes, it's a ni mzozo kati ya bwana na majeshi wake wote wa na kisha majeshi hayo yote ya uovu na ibilisi all the that to the right? malaika wote ambao wamejitiisha kwa huo uovu And then you see the clash. alafu waona vile vita na basi hiyo inakwambia kwamba kila mara kunavyo vita nisema kwamba wakati ukengeufu unajiinua right and and andiko hili linatufahamisha kwamba unapaswa kukabiliana nao moja kwa moja na kuumaliza kabisa na kupigana nao it, na anasema kwamba unapopigana nayo ujue uwe tayari kwa sola kwamba itakupiga tenaanasema weipige tu na mara tena kwa maana anasema kwamba ni dhaifu wa maana anasema lakini hawakuwa wenye nguvu kwamba bwana kila mara atashinda the the Lord wenye haki kila mara atashindaeaaaa yes, Of evil, sasa unaona mngangano kati ya jeshi hili la uovu uovumalaika walioanguka na kisha unamwona bwana na msafara wake na jeshi lake upande huu mwingine alafu wanapiganakumaanisha kwamba kila mara itakuwa ni vita Don't usitarajie chochote tu rahis rahisiati itakuwa tu rahisi alafu nitashinda hapana kuwa tayari ukijua kwamba itakuwa ni vita you simama imara kwa maana anazungumza juu ya wale watakaokuwa waaminifu na kusimama imara and towards, and na kuvumilia kusimama imara na kuvumilia kumaanisha kwa mda He said be anasema wataokolewa wataokolewakwa so hivyo huo ndio ujumbe anaoleta kwa kanisa they need to stand firm hitaji la kusimama imara dhidi ya ukengeufu na kuvumilia mateso yanayoandamana nayo hivyo ndivyo vile vita vya kurudisha kurudishahiyo ndiyo vile vita vya kurudisha ynavyozungumzia yale mateso na tuliona katika luka kumi na nane wakati bwana alikuwa na nena ya kwamba kwa kweli haya yalikuwa matamshi ya bwanahii ndio picha aliyopeana ujumbe juu ya saa so kwa hivo vita vya kurudisha lazima mukumbuke hiyo na vile vita vya kurudisha ndivyo vile vinahitaji msimamo wetu ulio imara And long term na saburi kuvumilia kwa muda mrefu na nasema na kisha watakombolewa Lucky Land Sluts. You can get lucky just about anywhere. This is your captain speaking. Uh, we've got clear runway and the weather's fine, but we're just going to circle up here a while and uh, get lucky. No, no, nothing like that. It's just these cash prizes add up quick. So I suggest you sit back, keep your tray table upright, and start getting lucky. Play for free at LuckyLandSlots.com. Are you feeling lucky? No purchase necessary. Void where prohibited by law. 18 plus terms and conditions apply. See website for details.