ao mlango wa kumi na tatu mstaria theathiia bili knows about hatay r not even the angels in heaven nor the son but only the fathlaii kwa habari ya siku ile na saa hakuna yeyote ajuwaye hata malaika walioko mbinguni wala mwana hajuwi ila baba pekee yake He says, anasema jihadarinit kesheni ninarudia jihadainiks You do not know when that time will come. kwa maana hamjui wakati ule utakapowadia hata ninapenda zaidi zaidivile ambavyo tafsiri ya spanyol inaiweka jihadharini kesheni be alert. He says, be anasema iweni macho machona anasemani kama mtu anayesafiri akiiacha nyumba yake na kuwaachia watumishi wake kuiangalia kila mtu na kazi yake And the one at the door to keep watch. kisha akamwambia yule dhawabu aliye mlangoni akeshe anasema be alert. kesheni be on jihadharini be iweni macho Because kwa sababu no man hakuna mtu yeyote no anayeijua siku hiyo and hour, na saawakati bwana anaponena kuhusu kurudi kwake kristo and says, na kusema day, ya kwamba siku hiyo and hour, na saa no man know it. hakuna mtu aijuwaye hiyo siku Hour. na saa no saao hakuna mtu aijuwae. but for you lakini kwenyu ninyi be on God. jihadharini if you know that the lord has he you in n his ikiwa unajua ya kwamba bwana amekuita katika saa hii and he has put a fire in you to holiness na ameweka ndani yako moto wa kuhubiri toba uhaki na utakatifue ufalme wa mungu Listen. sikiza And then, na kisha you don't know haujui that that has given you is the ya kwamba upako huo aliokupatia ni upako wa nyakati za mwisho then you go to town, alafu unaenda mjini wanakualika oh. You are a new in the area. ya kwamba wewe ni mchungaji mpya katika maeneo haya a njo ujiunge na sisi every we eat as kila jumanne tunakula pamoja kama ushirika wa wachungaji we have a in this town. tuna ushirika wa wachungaji katika mji huu huuna kila jumatatu tunahakikisha kwamba tunakula kiamsha kinywa pamoja if you you are new come i will you to the ikiwa wewe ni mgeni karibu tu nitakutambulisha kwa ushirika wa wachungaji and you don't know na haujui that when the lord you in this hour, ya kwamba bwana anapokuita katika saa hii huo upakoh ni upako wa nyakati za mwisho unaokusudiwa The kanisa uliandaa kaniskulitakasa na kujiandaa kwa ajili ya masia. And then you go na kisha unaenda to the kwa ushirika wa wachungaji And then you meet them. na kisha unakutana na wao Eat pamoja drink waomunakula pamojamunakunywa pamojamunacheza pamoja mnatembea pamoja mnaimba pamoja Read na mnasoma pamojamunanena pamojamunahubiri pamoja munahubiri pamoja, muna pamoja. utakuwa umeuchafua upako wako wa nyakati za mwisho mwishosineni kinyume na ushirika wa wachungaji I'm only you lakini ya kwamba wafalme wa kwanza kumi na tatu katika wafalme wa kwanza kumi na tatu h bwana yehova waweza kuisoma nyumbani king nyumbaniwafalme wa kwanza kumi na tatu katika andiko hilo the Lord Jehovah, bwana yehova he looked at the altar of the lod aliyatazama madhabahu ya bwana and he saw the kontamination na akaona ule uchafu an then na kisha there was a priest hood there kulikuwepo na ukuhani pale in that kontaminated church katika kanisa hilo lililokuwa limenajisiwa but he raised a young profet lakini akamwinua nabii mchanga the man of god from judah nabii wa mungu wa kutoka yuda and he told him na kamwambiahen you go there utakapoenda kule don't use the same road usitumie ile barabara sawa to go and to come back kuitumia kwenda na kurudi hen you go with this road utakapoenda na hii barabara tu another road rudi na barabara nyingine and he told him na kamambia, after you finish the mission baada ya kukamilisha misheni mishenid not eat bed or drink water with them usile mkate wala kunywa maji pamoja nao and then the man of god from judah went na kisha nabii wa mungu wa kutoka yuda akaenda when he went the he found the king at the altar alipoenda pale akampata mfalme kwa madhabahu and the king tried to kastigate him na mfalme akajaribu kumkemea bkause he bukedsin manaake alikemea dhambi and and then he took his finger and he pointed at the king na kisha akachukua kidole chake cha kinabii na kumkonyezea mfalme and the hand of the king dried like that na mkono wa mfalme ukanyauka namna hiyo and the king ki na mfalme akalia pleaded with him akamsihi Please have mercy. tafadhali ni rehemu my head. achilia mkono wangu and then na kisha to demonstrate the power of his anointing ili kudhihirisha nguvu za upako wake kwa bwana kuonesha kwamba huu sasa ni upako mpya the lord allowed him to that bwana akamruhusu akauachilia mkono wa huyo mtu lakini alipokuwa akirudi hen hi he was going there alipokuwa akirudi then there was an old prophet in that town basi kulikuwepo na nabii mzee katika huo mji a proet hat had kompromised with the world nabii aliyekuwa amekubaliana na ulimwengu a proet hat had removed holiness from his tange nabii aliyekuwa ameondoa utakatifu toka kwa ulimi wake a propet hose tange had bikame wevil nabii ambaye ulimi wake ulikuwa umefanyika dhaifu legevu that he say o kiasi ya kwamba hawezi kusema uhaki holiness repent kiasi kwamba hawezi kusema uhaki utakatifu tubu that heard about what the man of god from tubuha had done huyo nabii akasikia juu ya kile ambacho nabii wa mungu wa kutoka yuda alikuwa amefanya and sent to run na akawatuma wanawe wakakimbie i ba na wakamwite arudihehisi nd tree wakampata ameketi chini ya mtimi. fig tree mtimi. Listen, they found him sitting down basi wakampata hali yameketi amechokaes wakasema my baba yangu is also a naye pia ni nabii he says na anasema pia yeye ni nabii munafahamiana na hizi hadithi hadithilso a proe you know, right? naye pia ni nabii and he says the word of he lord has come to him na anasema kwamba neno la bwana limemjia That, come, go kamo bread with him and drink some t ya kwamba njo uende ule mkate pamoja naye na wow. kunywa maji ya ngaa na akasema okay. wa Is he, also a prophet. Let me go. And he went. Na akaenda, Sat down. Akaketi. bread. Aka mkate, and drank water. Na maji, with him. Pamojanae. And when he finished. Na <laughs> Jehovah. When David used to be in favor of God before. wakati daudi alikuwa katika kibali cha mungu siku za mwanzoni the lod anointed him as a bwana alimpaka mafuta kama mchungaji as a king kama mfalme and also a prophet. na pia kama nabii david head the vois of god daudi aliisikia sauti ya mungu but when david fell to sesual sin lakini daudi alipoanguka katika dhambi za zinaa na ngono the lord akted bwana alitenda as if he had never spoken to david nikana kwamba hajawahi kumnenea daudi he began to speak to nathan the prohet akaanza kunena na nathani nabii sending nathan to david akimtuma nathani kwa daudi he stopped talking to david personal akaacha kabisa kabisa kunena na daudi moja kwa moja listen to this sikizeni haya when this young man of god from juda he proet wakati huyu nabii mchanga wa mungu kutoka yuda disbeed god alipokosa kumtii mungu l alianguka into apostasi katika mwanguko wa kutoka kwa imani ya kweli Fell akaanguka into kompromise katika kukubaliana na dhambi akseptane kukubaliana so he maybe akepted by hs ili ya kwamba akakubalika na wengine god spoke to the lda proet n mungu sasa akamnenea yule nabii mzee mzeeto him akamwonyeam goin t killy ninaenda kukuuwa en jehovasamgoin tokill y yehova akisema kwamba ninaenda kukuuwa one thing i found out kitu moja nilichogundua when says, I am going to kill yehova akisema kwamba naenda kukuua, that means he has made up his kukuuahiyo inamaanisha kwamba amefanya uamuzi he killed him alimuua lakini ile picha that the lord left ambayo bwana aliiacha ndiyo kile kinanifanya nitetemeke Because, kwa kuwa a lion from n simba alitokea kutoka kusikojulikana from nowhere. simba alitokea tu ghafula kutoka kusikojulikana i that that was not a lion. ninatambua kwamba kumbe huyo hakuwa simba that was sent by Jehovah. huyo alitumwa na yehova nini He him wa alimuua kamurarua kamkula Mould him and killed him. And then the lion remained standing. This is the road. Hii ni the dead body is lying here. Mwili maiti hapa. The lion is standing here. Na simba hapa. And the donkey is standing on this side. Na punda huu pande that picture. Hiyo picture. If you are somebody that fears the Lord. ikiwa wewe ni mtu nayemwogopa munguhat i the pi hat ehiyo ndiyo picha itakufanya utetemeke mimi inatetemeka nikiitazama hiyo picha the didnotthe yule simba hakumguza then na kisha when the old comes, wakati nabii mzee anakuja the dead body ili sasa kuichukua ile maiti The lion is still here. Simba, bado yuko hapa. The donkey is here. Punda yuko hapa. And he came and picked the dead body. Naakaja akachukua ile maiti And the lion did not attack. Na Simba hakumvamia. How do you read your Bible? Munasoma bibile henu When the Lord calls you. Wakati bwana ana kuita. With the latter anointing. Na upako wanyakati zamuisho. For this hour. kwa ajili ya saa hii u basi unajuai ya kwamba hii ni ya uzito Because this one manake hii is the grand finale ndiyo ile ya mwisho kabisa this one here hii hapa inaweka katika muhutasariti kila kitu that was ever done in the church kilichowahi kufanywa ndani ya kanisa what apostl paul did kile alichotenda mtume paulo at apostl john did kile alichotenda mtume yohana what apostl peter did kile alichotenda mtume petro what the first sentury church did kile walichofanya kanisa la karne ya kwanza What they did in many areas, kile walichotenda katika maeneo kadha wa kadha galatia, galatia. Philadelphia. Philadelphia. What they did in kile walichofanya ufilipino kile kilichotendwa kila mahali From the first kutoka kwa kanisa la kwanza until today mpaka wa leo here hii hapa when the lord calls you now wakati bwana anapokuita sasa this here sasahuu upako wa hapa it is for the finishing. ni kwa ajili ya kumalizia it is like a ni kama mbio za kupokezana kihunzi That there are many people in different places. Ambazo zina watu wengi katika maeneo mbali, mbali And they are running. Na wanakimbia. And they are running. Na wanakimbia. And they are giving. Na wanapokezana. And they do it so well. Na wanafanya vizuri kabisa. And you are the last person. Na wenwe ndi amuto wa misho. That means you must go. Yeye ni lazima ukaende. And finish it well. Na ukai vizuri. If you don't ikiwa hautaimaliza vizuri unamharibia kila mtu mwingine How? namna gani yawezekanaje ya kwamba unaweza kuichafua oh, come let us eat eh, kuja tukakule pamoja oh, come let us drink oh, kuja tukanywe pamoja unajua kwamba kukula pamoja pamojaisas ni ishara ya ushirika Covenant. agano we are kwamba tuko pamoja we agree tunakubaliana hatima yetu ni sawa is hilo ni kosa so when the lord say, na kwa hivyo wakati bwana alisema that day and hour ya kwamba hiyo siku na saa No man knoweth. Hakunamtu aijuai. But the flaunting scriptures. Lakini yele mandi koyakui shikilia. One side. Upande moja. Faith. Inasema. Be on God. Jita hadvari. That means. Yoenamani sha. God, you are anointed. Tunza upako wako. Don't lose it. Usiupoteze. Don't lose it. Usiupoteze. And the Lord is saying. na bwana anasema in anasemaoe katika yoeli mlango wa pili stari wa ishiri na nane mpaka thelathi na mbili katika siku hizo badae, I will pour out my spirit nitamimina roho wangu on all men juu ya watu wote wenye mwili even unto my servants hata juu ya watumishi wangu male and female, wakiume na wa kike pour out my spirit nitawamiminia roho wangu yawezekanaje you mix it yawezekanaje ya kwamba unaweza kuichanganya na anasema ya kwamba siku hiyo na saa no man hakuna mtu aijuae lakini kwako kwa wewe be on jitahadhari ikiwa una upako you can guard it unaweza kuulinda Why does the Lord say so? ni kwa nini bwana anasema namna hiyo that means Jehovah new hiyo inamaanisha kwamba yehova alijua that in this dispensation ya kwamba katika majira haya right before the hayayni kabla tu ya kuja kwake when everything will be at stake, wakati kila kitu kitakuwa hatarini To make sure you do it well. kuhakikisha kwamba ni lazima ukaitende vizuri do it right. ifanye vizuri to make sure kuhakikisha that the bride, ya kwamba biarusi who has been growing, ambaye amekuwa hadi anakomaa Well. akapate kukomaa vizuri And wear the fine na kuvalia kitani nzuri vazi la arusi. The white gown. vazi jeupe the gown. vazi la kumetameta na kisha sure kuhakikisha kwamba anaingia jehova knew yehova alijua that in this hour ya kwamba katika saa hii when everything would be astake wakati kila kitu kitakuwa hatarini if he kalled you ikiwa likuita with this na huu upako of this hour upako wa saa hii then there would be a risk basi kutakuwepo na hatari there wuld be a denjer kutakuwepo na hatari oflndo ya kuporwa so he ew basi alijua that if he calls you at this hour ya kwamba akikuita katika saa hii the dangers would be high hatari zitakuwa za juu sana for the devil kwa shetani to attack t anointing akavamia upakwa wako and destroy it na kuuharibu before it its kabla ya kukamilisha mishoni yake why. tazama kwa nini alijua that the st wl be i be i ya kwamba hatari zitakuwa za juu juuhts na ndio maana he said akasema the da an the hour siku na saa no an nows hakuna mtu wa but for you lakini kwenu ninyi p gd jihadharini have you yougred anointing je umeutunza upako wako in this hou katika saa hii eoama umejishughulisha kutafuta kukubalika kukubalikaje you umeutunza upako wako